Ko hiểu tại sao lại ko nhận đc 38$ vào PP

cày ọc mặt từ 1 site BUXHOST lên đc 38$, khi payout cho PP thấy chữ Paid màu xanh là thích rồi, nhưng vào PP mà chả thấy đồng nào mới đau

Đã thấy PAID

Vào PP chẳng thấy tiền đâu

ATTACH]

Có ai biết tại sao ko nhận đc tiền ko?

Last edited by a moderator:

Boiz

Senior
Reactions
280
MR
0.000
thằng admin nó để pay mà trong pp chắc không có $ =))

Quote Originally Posted by Boy.Ugly_2NE1 View Post
yêu cầu ai k biết thì im coi
đây k phải ăn cam
mà chủ nhân chưa upgrade tài khoản lên premie
personal thì nhận vào mắt à

lại 1 thằng nguy hiểm =)))))

Upvote 0

luuha

Senior
Reactions
261
MR
0.000
thằng admin nó để pay mà trong pp chắc không có $ =))

cái đó là admin set ko phải do pp ko có $, nếu pp ko có $ mà pay instant thì statuspending . đã test rồi, bỏ 25$ là có thể sở hữu 1 site buxhost mà.

Upvote 0

utsaigon

Newbie
Reactions
106
MR
0.000
cái đó là admin set ko phải do pp ko có $, nếu pp ko có $ mà pay instant thì statuspending . đã test rồi, bỏ 25$ là có thể sở hữu 1 site buxhost mà.

Cái này scam chắc chắn lun,lâu rồi thằng buxclever cũng vậy,instant hiện chữ PAID to đùng mà tài khoản ko nhận đc đồng nào,gửi ảnh lên tố cáo cũng ko cho

Upvote 0
Cái này scam chắc chắn lun,lâu rồi thằng buxclever cũng vậy,instant hiện chữ PAID to đùng mà tài khoản ko nhận đc đồng nào,gửi ảnh lên tố cáo cũng ko cho

có 1 mục trong panel quản lú của admin có mục payment proof, nếu ngon lành thì nó để auto chấp nhận việc post proof, còn nếu ko thì nó để manualy, post rồi để đấy, ko nhòm ngó gì đến . như vậy thì sao mà post lên dc

---------- Post added at 04:47 PM ---------- Previous post was at 04:46 PM ----------

chữ NO to đùng thế kia thì làm sao nhận tiền

có cần xem proof có chữa NO mà vẫn có $ trong pp không

Upvote 0
có 1 mục trong panel quản lú của admin có mục payment proof, nếu ngon lành thì nó để auto chấp nhận việc post proof, còn nếu ko thì nó để manualy, post rồi để đấy, ko nhòm ngó gì đến . như vậy thì sao mà post lên dc

---------- Post added at 04:47 PM ---------- Previous post was at 04:46 PM ----------

mình cũng có post ở đó nhưng bị chặn bởi người quản lý

Upvote 0
nhìn cái hình thì ngày resquest payout và ngày pay khác nhau lên đây là pay manualy

khi pay manualy thì cáo chữ NO chả có ý nghĩa gì.

thôi chả nói nữa, muốn hiểu rõ thì làm 1 site buxhost đi, mất có 25$ cho 1 tháng , 59$ cho 3 tháng...

Upvote 0
nhìn cái hình thì ngày resquest payout và ngày pay khác nhau lên đây là pay manualy

khi pay manualy thì cáo chữ NO chả có ý nghĩa gì.

thôi chả nói nữa, muốn hiểu rõ thì làm 1 site buxhost đi, mất có 25$ cho 1 tháng , 59$ cho 3 tháng...

Tạo 1 trang buxhost như thế nào vậy bác

Upvote 0
mua code ở đây nè http://www.buxhost.com/. nếu ko thì bỏ 10$ LR qua bảo gugubux làm cho 1 site 1 tháng ( tự mua thì mất 25$, qua gugu thì rẻ nhưng gugubux có thể dùng tiền bần để mua lên chắc site ko sống lâu).

---------- Post added at 05:02 PM ---------- Previous post was at 04:59 PM ----------

mà ko cần mua

vào đây mà xem này, có ầy đủ mọi cái. xem đi để biết dấu hiệu scam

http://www.nextgenptc-demo.com/pages/admin/adminpanel

quan trọng là các mục:

Memberships Settings ( set ruler)

Payment Gateways ( set payment)

Payout Requests (set payout)

Payment Proofs (set post proof)

Member ( set member)

PTC Advertisements (set ads)

Upvote 0

USD.Finder

Senior
Reactions
72
MR
0.045
:))=)) ôi vkl bác ngây thơ thế sao ko viết cái thư hỏi admin bảo tiền tao đâu =)) admin nó bảo tao đêch trả m làm gì tao =))

Mình đã hỏi nó rồi, nó reply như thế này: Em xin lạy bác, em xin lạy bác. Hôm qua bị 1 con *** cắn đúng vào cái của quý của em nên em xin bác 1 chút để điều trị ạ =))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,833
176,278
Latest member
mrdolce5885

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week