Ko có WMZ nên ko muốn làm gì :(

gialoui

Senior
Reactions
308
MR
0.000
Hôm nay là cái ngày chán chết trong lịch sử làm PTU :binhsua105:
Sáng sớm dậy sớm tung tăng hối hả bật máy tính để đổi WMZ thành VND ngay để tiền đi chơi + đóng phí net :binhsua168: Ko ngờ vừa bật Webmoney lên thì thật ngỡ ngàng, toàn bộ số WMZ mất sạch sẽ :binhsua105: Check lại thì thấy bị ai send WMZ của mình tiêu xài từ 1 giờ trước :binhsua105:
Đúng là tức ói máu, buồn vì bik tiền bị hack ko bao giờ được mấy thằng chó mất dạy đó trả lại :binhsua49: Bây giờ ko có tới 1 xu dính túi để đi chơi + trã tiền mạng :binhsua36: Số khổ thật!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Huhu tiền ơi rơi xuống cho tao đóng tiền net :binhsua129: Đã zậy cái thằng hacker còn chó đẻ hơn, add nick hỏi mày bik tao là ai ko?
+ Tao bik mày là ai chết liền
+ Mày ko bik thiệt hả?
(Bắt đầu thấy lạ)
+ Hồi sáng tao hack hết tiền mày đó, tao mượn tạm, vài bữa tao trả
(Còn lâu >"<)
+ Mày trả tao thiệt hả? (Giả bộ hỏi)
+ Tiền một đi ko trở lại đâu mày (Bik ngay)
+ Mày rảnh thì làm thêm WMZ cho tao xài nhaz
+ Bà mẹ mày thằng khùng ba trợn (Ăn cắp mà còn đòi thêm)
Nick thằng chó đẻ nó nè: truyphong01
:binhsua105:
Giờ tao đang muốn cắn xé, nhai đầu mày, lóc xương mày cho heo ăn (ko đáng cho chó ăn, vì mày là chó rồi), lột thịt mày cho cá rỉa. Đạp cho mày xịt máu, quýnh bể hộp sọ mày ra cho kền kền tha. Đồ con chó quất ngựa truy phong :binhsua105:

Văn hay chửi tốt...
mất rồi ta làm lại...
đau nhất là lúc kẹt tiền, nghèo còn gặp hacker

Thiên lôi ơi!! Người đánh nó 1 búa giùm con đi >"<

---------- Post added at 02:50 PM ---------- Previous post was at 02:46 PM ----------

Thế là tháng này phải hạn chế xài vi tính để trả tiền ít lại, hết $$ rồi '__________'
Mong là tối mai sẽ có smartphone để chơi xả giận :(

chia sẻ cùng bạn :)

đây chính là cảm giác của mình khi LR bị hack hết mà có biết, giờ có thêm đồng hương bị hack WMZ, chia buồn cùng bác

Mà webmoney bữa nay khi send tiền là nó gởi mã xác minh qua điện thoại làm gì có chuyện trộm tiền, quả thật là k hiểu nổi, nếu có triệu chứng send tiền ko cần mã xác minh cho dù có mã xác minh qua điện thoại trước khi send tiền rành rành ra đấy thì ai cũng bị hốt sạch tiền rồi, ngay cả tui cũng vậy. Cách tốt nhất là tích hợp cái sms di động vào wmz.

Do đó ko nghi ngờ gì nữa, chủ thớt cần thay đổi wmz, gmail, ổ cứng, cài lại win và đóng băng lại, trước khi chát nên đóng băng lại cái máy vi tính, khi login vào wmz thì reset lại máy vi tính vì khi đã đóng băng cho dù có chát có nhiễm keylog đi chăng nữa thì hacker cũng bó tay thôi.

Bác xem thằng gmail khi login vào có bị vỡ SSL không, ví dụ https khi vào bt thì ko sao, khi nó vào mà ko bình thường, vỡ link https tức là phải qua thêm 1 bước lick link là bác nhị nhiễm proxy của thằng hacker đó rồi.

Last edited by a moderator:
chia buồn cùng bác ,em chưa bị hack LR hay hack cái gì nhưng cũng mong bác nên xem lại máy có bị keylog hay gì gì đó ko =((

Mà webmoney bữa nay khi send tiền là nó gởi mã xác minh qua điện thoại làm gì có chuyện trộm tiền, quả thật là k hiểu nổi, nếu có triệu chứng send tiền ko cần mã xác minh cho dù có mã xác minh qua điện thoại trước khi send tiền rành rành ra đấy thì ai cũng bị hốt sạch tiền rồi, ngay cả tui cũng vậy.

Do đó ko nghi ngờ gì nữa, chủ thớt cần thay đổi wmz, gmail, ổ cứng, cài lại win và đóng băng lại, trước khi chát nên đóng băng lại cái máy vi tính, khi login vào wmz thì reset lại máy vi tính vì khi đã đóng băng cho dù có chát có nhiễm keylog đi chăng nữa thì hacker cũng bó tay thôi.

Mình sẽ backup và cài lại win trong thời gian sớm nhất. Hiện giờ mình đã change pass và lập tài khoản Gmail (bảo mật 2 lớp) + WMZ mới rồi :) Lát nữa mình sẽ spam thằng quỷ đó :) Cắm VPS ngày đêm spam cho nó banh xác luôn :))

---------- Post added at 03:10 PM ---------- Previous post was at 03:09 PM ----------

chia buồn cùng bác ,em chưa bị hack LR hay hack cái gì nhưng cũng mong bác nên xem lại máy có bị keylog hay gì gì đó ko =((

Đã quét virus toàn bộ nhưng ko bị keylog nào cả :D Ko hiểu sao nó hack hay thế???

down cái soft password safe về mà xài bác, e xài cái này lưu password cũng tốt, đến mình cũng k pit pass là gì:binhsua113:

Tốt nhất là dùng SMS-Password của WMZ. Khóa cái chức năng đăng nhập bằng Email+Pass lại. Cách duy nhất để vào là nó hack được cái điện thoại của bác :D

Mình sẽ backup và cài lại win trong thời gian sớm nhất. Hiện giờ mình đã change pass và lập tài khoản Gmail (bảo mật 2 lớp) + WMZ mới rồi :) Lát nữa mình sẽ spam thằng quỷ đó :) Cắm VPS ngày đêm spam cho nó banh xác luôn :))

Đả bảo bác sét gmail 2 lớp pass thì ko an toàn cho lắm, bác phải đổi lại câu hỏi bí mật wmz khó vào, thằng hacker có thể đổi số di động của bác bằng cách nó chỉ cần biết email. mật khẩu wmz và câu hỏi bí mật là bác tiêu đời. Ngoài gmail ra, thì bác nên chú tâm đến wmz đi, tích hợp số di động khi send tiền, khi hacker send tiền thì nó đòi sms từ số sim di động của bác, chả lẻ hacker nó cũng biết lập ra số di động giả giống của bác à????

Đã quét virus toàn bộ nhưng ko bị keylog nào cả Ko hiểu sao nó hack hay thế???

Bác đảm bảo ko có virus keylog? Hiện nay có 1 số phần mèm diệt virus ko tìm ra được loại keylog đặc biệt này. Bác lưu ý cho, còn nữa khi truy cập HTTPS GMAIL bác có thấy bị vỡ link và vào gmail ko bình thường????

Last edited by a moderator:
Đả bảo bác sét gmail 2 lớp pass thì ko an toàn cho lắm, bác phải đổi lại câu hỏi bí mật wmz khó vào, thằng hacker có thể đổi số di động của bác bằng cách nó chỉ cần biết email. mật khẩu wmz và câu hỏi bí mật là bác tiêu đời. Ngoài gmail ra, thì bác nên chú tâm đến wmz đi, tích hợp số di động khi send tiền, khi hacker send tiền thì nó đòi sms từ số sim di động của bác, chả lẻ hacker nó cũng biết lập ra số di động giả giống của bác à????

Mình đổi luôn WMZ khác rồi, change pass lại hết, xác thực bằng SMS khi send money luôn

---------- Post added at 03:22 PM ---------- Previous post was at 03:21 PM ----------

Tốt nhất là dùng SMS-Password của WMZ. Khóa cái chức năng đăng nhập bằng Email+Pass lại. Cách duy nhất để vào là nó hack được cái điện thoại của bác :D

Khóa chức năng đăng nhập bằng e-mail và pass bằng cách nào zậy bạn?? :)

---------- Post added at 03:23 PM ---------- Previous post was at 03:22 PM ----------

em hack của bác đấy

>"< Nếu thiệt thì bạn tới số rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,793
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom