SCAM Klowbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Nói cho công bằng thì ko có ý do gì để phải đối xử với bạn ấy như vậy.
Site cũ scam lập site mới?
Đúng, vì bất kì lý do gì site scam cũng ko quan trọng nữa nhưng quan trọng là bạn ấy thừa nhận.
Các bạn mất tiền, có nhiều bạn, nhưng các bạn mất tiền ở mọi nơi, PTC đầy rẫy scam, các admin scam rồi âm thầm lập các site khác để scam, những người ko biết tiếp tục mất tiền nhưng đã có ai trì trích hay đòi hỏi gì được từ họ đâu. :oops:

Bạn ấy có thể ko nói ra, chưa chắc có nhiều người biết bạn ấy là admin, có lẽ nhiều người vẫn dep nhưng khi public ra đây tin chắc sẽ ko có mấy ai nữa. Có điều giải quyết với nhau ổn thỏa mà thôi, hy vọng bạn @baoceo9959 làm điều đúng đắn, chắc chắn ko ít bạn sẽ còn ủng hộ và giúp đỡ bạn nhưng đây sẽ là cơ hội sau cùng nếu bạn muốn bất cứ điều gì để sửa sai. Goodluck

adsaz chết lâu rồi các bạn đừng đòi nưã mình cũng mất nhưng cũng thôi ko dis mmo scam là thường phải chấp nhận thôi . mình đang chơi klowbux thấy avg tốt thuê ref là lãi đang ăn đều hy vọng bạn baoceo duy trì site thì gỡ lại được thôi

adsaz chết lâu rồi các bạn đừng đòi nưã mình cũng mất nhưng cũng thôi ko dis mmo scam là thường phải chấp nhận thôi . mình đang chơi klowbux thấy avg tốt thuê ref là lãi đang ăn đều hy vọng bạn baoceo duy trì site thì gỡ lại được thôi

dep vô chưa rút đc mấy hết sạch vốn =(((

dep vô chưa rút đc mấy hết sạch vốn =(((
Cái gì qua rồi thì cho qua đi thím....cái vụ CoffeeBux....tự PR trong 4Rum rồi tự scam đó....có ai nói được gì đâu...người bị scam ít nhất cũng 2 - 300$, có khi tới 1k$ đó...rồi có ai nói được gì không...chủ yếu là lúc đó quá sơ xuất vs lại mới bắt đầu chơi PTC nên cũng kém kinh nghiệm.......

Last edited:
no vấn đề làm lại từ đầu bạn ạ tương lai ở phía trước chỉ cần kiên trì học hỏi sẽ đến ngày...
lần đầu chơi PTC đấy. bt trade Btc đc nhiu đó dep vô ai ngờ. BTC lại mất giá nữa. Năm quá đen :((

xem sao

Của bạn có thế ko
vào 4rum của site hoặc gửi ticket đi bạn, thớt không support ở đây đâu ;);)
đáp án = #1

Đây nha http://klowbux.com/index.php?view=contact bằng tiếng Việt ko cần tiếng Anh đâu or forum Việt sẽ có người giải đáp thắc mắc của bạn... xĩn lỗi vì bất tiện,or bạn có thể lập topic khác tag mình vào giải đáp cho bạn nếu thấy tiện...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,816
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom