KissMyBux - min pay 0.02$

e mới chuyển qua chơi PTC nên chẳng biết,mấy bác hướng dẫn e chơi cái này với ạ
e đăng kí xong lúc đăng nhập ngoài Username và pass ra nó còn đòi thêm cái Secondary password :cái này e chả biết điền j

e mới chuyển qua chơi PTC nên chẳng biết,mấy bác hướng dẫn e chơi cái này với ạ
e đăng kí xong lúc đăng nhập ngoài Username và pass ra nó còn đòi thêm cái Secondary password :cái này e chả biết điền j
Khỏi điền

thế cho e hỏi chuyển tiền qua LR đc ko anh,e ko thấy điền tài khoản thanh toán ở đâu cả

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

site ngon đã đc 5 proof

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Muốn reg ủng hộ chủ thớt mà đành bó tay.
Không hiểu sao 2 ngày nay mạng của mình không kết nối được với bất kỳ site buxhost nào. Các site khác thì vô tư.
Có ai bị kiểu này chưa xin hướng dẫn mình xử lý với nhé
Thanks all!

Muốn reg ủng hộ chủ thớt mà đành bó tay.
Không hiểu sao 2 ngày nay mạng của mình không kết nối được với bất kỳ site buxhost nào. Các site khác thì vô tư.
Có ai bị kiểu này chưa xin hướng dẫn mình xử lý với nhé
Thanks all!

Không thể kết nối? bạn có thể nói rõ hơn được không ?

Erin Maranan sent you $0.05 USD
Transaction ID:
Dear le tri,

Erin Maranan sent you a payment of $0.05 USD.
mới pay hồi hôm qua hôm nay có

Không thể kết nối? bạn có thể nói rõ hơn được không ?
Thì nhập link của site PTC vào ô Address của trình duyệt, xong enter một phát, ngồi chờ... trình duyệt báo không thể kết nối với site. (Nhập thử gần mấy chục site, mà sai nào cũng vậy!) Còn khi sài tôl của bác Namit thì hơn 90% là báo đỏ - lỗi không đang nhập được.
Đã xoá hết cookie, thử bằng nhiều trình duyệt khác nhau, trên nhiều máy khác nhau cùng 1 IP mà vẫn thế
Hix, không biết chuyện gì đang xảy ra đây. (IP máy cơ quan). tuy nhiên đem cái list site đó về máy nhà thì vào ngọt sớt!!!
Các bạn nghiên cứu thêm cái vụ này giúp mình nhé. Mình thì thua cái vụ này rồi.

Thì nhập link của site PTC vào ô Address của trình duyệt, xong enter một phát, ngồi chờ... trình duyệt báo không thể kết nối với site. (Nhập thử gần mấy chục site, mà sai nào cũng vậy!) Còn khi sài tôl của bác Namit thì hơn 90% là báo đỏ - lỗi không đang nhập được.
Đã xoá hết cookie, thử bằng nhiều trình duyệt khác nhau, trên nhiều máy khác nhau cùng 1 IP mà vẫn thế
Hix, không biết chuyện gì đang xảy ra đây. (IP máy cơ quan). tuy nhiên đem cái list site đó về máy nhà thì vào ngọt sớt!!!
Các bạn nghiên cứu thêm cái vụ này giúp mình nhé. Mình thì thua cái vụ này rồi.

Chắc là cơ quan chặn không cho make money online :D

Mình làm kỹ thuật IT của cơ quan, mình không chặn cơ quan thì thôi chứ sao cơ quan chặn mình được! :binhsua04:
Bạn thử Reset lại Modem xem sao. Trước mình hay bị thế. Reset modem ip đổi cái là lại vào được bình thường

Announcements

Forum statistics

Threads
418,680
170,775
Latest member
laoton1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back