Request Kinh nghiệm nuôi paypal

Reactions
717
MR
1.616
PP muốn reg mới về VN không trùng info hơi khó vì lỡ khi with về bank nó kiểm tra không trùng thông tin còn chết với em nó PP nữa

PP us với PP VN có gì khác nhau

Tiền bạn từ 200$ hay 150$ nó cũng bắc bạn xác minh với PP thôi

tốt nhất kiếm web payment khác đi lúc này bão PP lắm rồi
theo bạn nói PP US dễ hơn rất nhiều nhưng khi with và rút tiền về phải fake INFO passport hoặc giấy tờ tùy thân nó mới cho rút tiền mặt khi tiền US về bank US nhé , không đơn giản là fake INFO trên mạng đâu nhé
thế bạn nghĩ từ tiền ảo rút bằng tiền thật cần giấy tờ chứng minh mà là chủ khách hàng bank

và rút về bằng tiền thật thế nào ??

Bạn có nghĩ tới việc đó ko ?

Đâu có ai muốn để tiền trong account PP US đó hoài
bạn không nghĩ xa rồi rút về bank thì quá dễ nhưng cầm tiền thật trong tay lại càng khó khăn hơn

Ai dám nghĩ làm giả dấu ngân hàng là tội đi tù luôn chứ nói chi tiền ảo mà rút về bank và cầm trên tay tiền thật của mình

Cái đó gọi là rửa tiền

đọc comment của bác nãy h e chả rõ nghĩa gì nơi???:( , bác học tiếng việt ở nước nào thế? hay bác là ngoại kiều zậy:D

enterprise

Banned
Reactions
167
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bạn xài bank us lần nào chưa mà bạn bảo đó là rửa tiền=)). CÓ khi nào bạn with tiền mà ai bắt bạn đóng con dấu hay xác minh ..ko? (trừ khi số tiền quá quá lớn), còn mình đang dùng bank us để with tiền (chứ làm ko with tiền thì lỗ à =(( )nên mình biết thế thôi:)

chắc bạn chưa hiểu xã hội giờ nhỉ

Không phải 1 lần nó kiếm 10$ hay 100$ như bạn nghĩ đâu chúng nó kiếm hơn 1000$ lận rút về 1 lần hay nhiều lần điều này có thỏa thuận giữa PP và bank US nó rút xong 1 lần là bỏ acc PP đó luôn đó.Nếu để lại account PP cũ cảnh sát liên bang và interpol nó sẽ điều tra và truy nã khắp thế giới về số tiền mà nó rút

Nói chung chuyện rửa tiền bẩn thành tiền sạch diễn ra hàng ngày hàng giờ và hàng năm

Nhiều vụ lẻ tẻ nó ít khi nào truy cứu nhưng vụ vừa rồi có sự nhúng tay của interpol - PC50 và PC45 nhúng tay vào

cleanfile

Junior
Reactions
60
MR
0.000
Thank bạn nhiều, nhưng mình có câu hỏi là, mình đầu tư hết bank bủng vô pp cũ rồi, h sao gỡ ra add lại đc. Trong khi đó bank chỉ chấp nhận 1 bank / 1 cmt :(
Mình cũng thế mà. Giờ 1 là cậu đi ngân hàng mới tạo cái thẻ visa rồi add vào acc pp mới tạo. Trùng thông tin không sao hết. Hoặc là ra ngân hàng cũ, bảo là hủy cái thẻ visa đó đi, rồi làm mới lại. Làm gì phải xoắn.

đọc comment của bác nãy h e chả rõ nghĩa gì nơi???:( , bác học tiếng việt ở nước nào thế? hay bác là ngoại kiều zậy:D

theo dõi tin tức trong nước và ngoài nước sẽ hiểu rõ bản chất của rửa tiền và các hacker nó sẽ như thế nào ??

thật ra trong ngành công an cũng có hacker nhưng mãng tụi nó theo là hacker mũ trắng chuyên ddos và hack lấy thông tin và nội dung thuộc một lĩnh vực trên web nào đó thôi

xmencomeback

Junior
Reactions
18
MR
0.000
chắc bạn chưa hiểu xã hội giờ nhỉ

Không phải 1 lần nó kiếm 10$ hay 100$ như bạn nghĩ đâu chúng nó kiếm hơn 1000$ lận rút về 1 lần hay nhiều lần điều này có thỏa thuận giữa PP và bank US nó rút xong 1 lần là bỏ acc PP đó luôn đó.Nếu để lại account PP cũ cảnh sát liên bang và interpol nó sẽ điều tra và truy nã khắp thế giới về số tiền mà nó rút

Nói chung chuyện rửa tiền bẩn thành tiền sạch diễn ra hàng ngày hàng giờ và hàng năm

Nhiều vụ lẻ tẻ nó ít khi nào truy cứu nhưng vụ vừa rồi có sự nhúng tay của interpol - PC50 và PC45 nhúng tay vào
Có cần xem paypal us mình đang xài có balance mấy ko? Cần thì pm inbox chụp ảnh cho mà coi=)) mình thừa biết nhưng nếu tiền sạch thì đéch sợ ai.

Có cần xem paypal us mình đang xài có balance mấy ko? Cần thì pm inbox chụp ảnh cho mà coi=)) mình thừa biết nhưng nếu tiền sạch thì đéch sợ ai.

không cần show của bạn nhưng khi bạn bán account nào đó lỡ khi chính người khách bạn bán là hacker và nó rửa tiền thì sao?

không ai biết được ??? nếu interpol truy cứu nó ra bạn là người sell account tại VN thì interpol truy nã bạn ngay thôi

theo dõi tin tức trong nước và ngoài nước sẽ hiểu rõ bản chất của rửa tiền và các hacker nó sẽ như thế nào ??

thật ra trong ngành công an cũng có hacker nhưng mãng tụi nó theo là hacker mũ trắng chuyên ddos và hack lấy thông tin và nội dung thuộc một lĩnh vực trên web nào đó thôi
h mới biết bác bên đội C 5chục gài vào đây, có thể hướng dẫn cho e bít làm sao để dc vào C năm0 ko? e mún làm mảng an ninh này, teach me! plse:cool:

PTClick

Hero
Reactions
647
MR
0.007
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mình giống hệt thớt, h sao mà lập acc mới đây, nó lại limit đợt 2 thì toi @@

Rinvl

Senior
Reactions
156
MR
0.000
Mình có đôi lời thế này. Mình cũng từng dính 180 ngày như cậu. Sau đó mình cũng đăng kí 1 acc khác, nhưng khác kiểu tài khoản thôi. Sau đó add bank mới, thông tin cũ như acc 180 ngày. Và giờ cũng đã xài được 2 năm nay, qua mấy cơn bão khủng khiếp vào châu á mà chả thấy ăn mít. Không biết mình ăn ở thế nào nữa hehe. 100% là sự thật. Hi vọng thông tin chút ít này giúp gì đó cho cậu ;)
Thằng PP chơi theo kiểu hên xui thôi thím, e mới dính cái acc pro 180day, tạo acc pre mới đc vài ngày, chưa very nó cũng cho 180day luôn nè :D

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mới mất con pp, limit 180 day, đếu có lý do, contact thì nhận đc cái thông báo tao thích thế, trong kia toàn nhận tiền từ fiverr. Quá chán nản. Nay lập topic này mong muốn hỏi ace nuôi paypal thế nào cho tốt :( topic này đề cập đến vấn đề tiền sạch nhé :(
Mình có vài vấn đề thắc mắc mong ace giải đáp
1. Mình đầu tư hết thông tin cá nhân vào con paypal cũ rồi, h muốn reg mới, nhưng thông tin cá nhân h mà reg nó check trùng con cũ, chắc bị ăn thịt luôn acc mới ngay và luôn chắc. Ace cho mình xin ít tư vấn về reg mới paypal việt nam. Nếu không trùng info mình, thì sau này có tranh chấp, nguồn đâu thông tin đâu ra mà xử lý đc.
2. Đầu tư paypal us. Mình nghe nói là ít bị limit, cơ mà nếu rút thì rút làm sao :-s, mình chuyển về cho paypal vn mấy lần cơ mà toàn dính we sorry :(
3. Nếu đầu tư pp us, rồi bán luôn cho mấy exchange, có dễ bị ăn thịt không. Vì cái acc vn cũ của mình, 100% fiverr và bán lại cho duy nhất 1 exchange thâu. H mà làm lại như thế. chả biết có dính phốt như pp việt nam không.
Vài câu hỏi, mong anh giúp đỡ
PP US thì it limit hơn, bác mua thẻ payoneer tạo acc paypal US sau dó rút vè thẻ lun, co tien trong acc thì ra ATM rút lun cho nhanh, khỏi phải dợi mấy ngày về bank.
mà chơi fiveer thì rut về payoneer lun, hình như nó có cổng payoneer rồi.

PP US thì it limit hơn, bác mua thẻ payoneer tạo acc paypal US sau dó rút vè thẻ lun, co tien trong acc thì ra ATM rút lun cho nhanh, khỏi phải dợi mấy ngày về bank.

PP US hay PP VN gì nó cũng cho ăn trái mít lơn thôi

có câu ngạn ngữ ăn quả nào trả quả ấy thôi

PP US hay PP VN gì nó cũng cho ăn trái mít lơn thôi

có câu ngạn ngữ ăn quả nào trả quả ấy thôi
mít thì phải mít rồi, nhưng cái chính là hạn chế hơn thì tốt.
Ai cũng biết chọn dường bớt gồ gề mà đi.
Có câu ngạn ngữ : Con ng ai cũng phải chết. ( khác nhau là chết sớm và muộn)

Trymmo2013

Senior
Reactions
559
MR
0.000
Chat with me via Skype
các bạn cho hỏi PP us là PP đăng ký tại paypal.com phải ko ?

bynprojv

Junior
Reactions
62
MR
0.027
ơ thế thẻ payoneer cũng veri dc pp hả bác ? hay là khi nào with thì mình mới add bank của thẻ payoneer vô thôi ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,800
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week