Request Kinh nghiệm nuôi paypal

daicadung

Junior
Reactions
96
MR
0.290
Mới mất con pp, limit 180 day, đếu có lý do, contact thì nhận đc cái thông báo tao thích thế, trong kia toàn nhận tiền từ fiverr. Quá chán nản. Nay lập topic này mong muốn hỏi ace nuôi paypal thế nào cho tốt :( topic này đề cập đến vấn đề tiền sạch nhé :(
Mình có vài vấn đề thắc mắc mong ace giải đáp
1. Mình đầu tư hết thông tin cá nhân vào con paypal cũ rồi, h muốn reg mới, nhưng thông tin cá nhân h mà reg nó check trùng con cũ, chắc bị ăn thịt luôn acc mới ngay và luôn chắc. Ace cho mình xin ít tư vấn về reg mới paypal việt nam. Nếu không trùng info mình, thì sau này có tranh chấp, nguồn đâu thông tin đâu ra mà xử lý đc.
2. Đầu tư paypal us. Mình nghe nói là ít bị limit, cơ mà nếu rút thì rút làm sao :-s, mình chuyển về cho paypal vn mấy lần cơ mà toàn dính we sorry :(
3. Nếu đầu tư pp us, rồi bán luôn cho mấy exchange, có dễ bị ăn thịt không. Vì cái acc vn cũ của mình, 100% fiverr và bán lại cho duy nhất 1 exchange thâu. H mà làm lại như thế. chả biết có dính phốt như pp việt nam không.
Vài câu hỏi, mong anh giúp đỡ

quangnam52335

Hero
Verified
Reactions
2,123
MR
5.085
Follow me on Facebook
chỉ cho thớt cách nhanh nhất, nhận dc tiền từ fiverr về mail PP rồi đem mail đó đi bán là xong, PP nuôi bao lâu cũng vậy ah, nó thích là cho ăn mít.

xmencomeback

Junior
Reactions
18
MR
0.000
@daicadung???Dungx_smiley ???
PP VN muốn chơi mới bác reg inffo mới đi:)) hoặc info cũ nhưng loại khác, trước là personal thì giờ là premium....nhưng VN us nói chung nó ko check add nên fake xả láng add đi, miễn sao đừng trùng, reset modem rồi mới reg nhé. Còn để 1-2 tháng rồi hãy giao dịch, nhận tiền 1 tuần mới with

@daicadung???Dungx_smiley ???
PP VN muốn chơi mới bác reg inffo mới đi:)) hoặc info cũ nhưng loại khác, trước là personal thì giờ là premium....nhưng VN us nói chung nó ko check add nên fake xả láng add đi, miễn sao đừng trùng, reset modem rồi mới reg nhé. Còn để 1-2 tháng rồi hãy giao dịch, nhận tiền 1 tuần mới with
yes, dungx_smile đây :-<
Nhưng cái chính là mình chơi fiverr, tiền có thể về hàng ngày hè, đợi 1-2 tháng chơi sao :-<

cleanfile

Junior
Reactions
60
MR
0.000
Mình có đôi lời thế này. Mình cũng từng dính 180 ngày như cậu. Sau đó mình cũng đăng kí 1 acc khác, nhưng khác kiểu tài khoản thôi. Sau đó add bank mới, thông tin cũ như acc 180 ngày. Và giờ cũng đã xài được 2 năm nay, qua mấy cơn bão khủng khiếp vào châu á mà chả thấy ăn mít. Không biết mình ăn ở thế nào nữa hehe. 100% là sự thật. Hi vọng thông tin chút ít này giúp gì đó cho cậu ;)

Thank bạn nhiều, nhưng mình có câu hỏi là, mình đầu tư hết bank bủng vô pp cũ rồi, h sao gỡ ra add lại đc. Trong khi đó bank chỉ chấp nhận 1 bank / 1 cmt :(

Creat từ bây giờ và chơi dần:)) Với nhận tiền thì vẫn chưa bị limit đâu with tiền liền sau khi nhận ới limit, mà tienf sạch thì coi có gì xác nhận cho nó là gỡ đc mà.
có step gỡ đã ngon ăn bạn ơi :-ss đằng này tiền vẫn ở trong acc, nó limit cái rụp, ko step gì luôn. hỏi thì nó bảo tao thích thế :-ss

enterprise

Banned
Reactions
167
MR
0.000
Chat with me via Skype
PP muốn reg mới về VN không trùng info hơi khó vì lỡ khi with về bank nó kiểm tra không trùng thông tin còn chết với em nó PP nữa

PP us với PP VN có gì khác nhau

Tiền bạn từ 200$ hay 150$ nó cũng bắc bạn xác minh với PP thôi

tốt nhất kiếm web payment khác đi lúc này bão PP lắm rồi

PP muốn reg mới về VN không trùng info hơi khó vì lỡ khi with về bank nó kiểm tra không trùng thông tin còn chết với em nó PP nữa

PP us với PP VN có gì khác nhau

Tiền bạn từ 200$ hay 150$ nó cũng bắc bạn xác minh với PP thôi

tốt nhất kiếm web payment khác đi lúc này bão PP lắm rồi
Tầm bậy=)), PP US dễ hơn rất nhiều nhé, Vn thuộc top nước mà nó cho là độ rủi ro cao nên nó làm khó chứ PP rất dễ=)). @dung: Mail cho nó giải trình coi:-? ko thì call lên ấy!

Tầm bậy=)), PP US dễ hơn rất nhiều nhé, Vn thuộc top nước mà nó cho là độ rủi ro cao nên nó làm khó chứ PP rất dễ=)). @dung: Mail cho nó giải trình coi:-? ko thì call lên ấy!

theo bạn nói PP US dễ hơn rất nhiều nhưng khi with và rút tiền về phải fake INFO passport hoặc giấy tờ tùy thân nó mới cho rút tiền mặt khi tiền US về bank US nhé , không đơn giản là fake INFO trên mạng đâu nhé

theo bạn nói PP US dễ hơn rất nhiều nhưng khi with và rút tiền về phải fake INFO passport hoặc giấy tờ tùy thân nó mới cho rút tiền mặt khi tiền US về bank US nhé , không đơn giản là fake INFO trên mạng đâu nhé
Càng tầm bậy, mình chuyên sell pp us mà bạn, mình cũng đang xài pp us sao mình ko biết được=)).

Càng tầm bậy, mình chuyên sell pp us mà bạn, mình cũng đang xài pp us sao mình ko biết được=)).

thế bạn nghĩ từ tiền ảo rút bằng tiền thật cần giấy tờ chứng minh mà là chủ khách hàng bank

và rút về bằng tiền thật thế nào ??

Bạn có nghĩ tới việc đó ko ?

Đâu có ai muốn để tiền trong account PP US đó hoài

thế bạn nghĩ từ tiền ảo rút bằng tiền thật cần giấy tờ chứng minh mà là chủ khách hàng bank

và rút về bằng tiền thật thế nào ??

Bạn có nghĩ tới việc đó ko ?

Đâu có ai muốn để tiền trong account PP US đó hoài
Dĩ nhiên là tiền phải rút về chứ để trong đó làm gì bạn??? Nhưng nếu bạn cầm acc bank và pp us thì việc rút về quá dễ, nó là của bạn mà:). Còn paypal ko liên quan gì đến việc rút tiền ảo thật phải cm chủ bank cả, bạn đã add bank thì bạn with về bank.

Dĩ nhiên là tiền phải rút về chứ để trong đó làm gì bạn??? Nhưng nếu bạn cầm acc bank và pp us thì việc rút về quá dễ, nó là của bạn mà:). Còn paypal ko liên quan gì đến việc rút tiền ảo thật phải cm chủ bank cả, bạn đã add bank thì bạn with về bank.

bạn không nghĩ xa rồi rút về bank thì quá dễ nhưng cầm tiền thật trong tay lại càng khó khăn hơn

Ai dám nghĩ làm giả dấu ngân hàng là tội đi tù luôn chứ nói chi tiền ảo mà rút về bank và cầm trên tay tiền thật của mình

Cái đó gọi là rửa tiền

bạn không nghĩ xa rồi rút về bank thì quá dễ nhưng cầm tiền thật trong tay lại càng khó khăn hơn

Ai dám nghĩ làm giả dấu ngân hàng là tội đi tù luôn chứ nói chi tiền ảo mà rút về bank và cầm trên tay tiền thật của mình

Cái đó gọi là rửa tiền
Bạn xài bank us lần nào chưa mà bạn bảo đó là rửa tiền=)). CÓ khi nào bạn with tiền mà ai bắt bạn đóng con dấu hay xác minh ..ko? (trừ khi số tiền quá quá lớn), còn mình đang dùng bank us để with tiền (chứ làm ko with tiền thì lỗ à =(( )nên mình biết thế thôi:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,800
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week