Kinh Nghiệm Gõ Captchatypers Hiệu Quả Gần Đây

mmotphcm

Banned
Reactions
43
MR
0.000
Như 1 số bạn yêu thích làm captchatypers đã biết dạo này ct load rất chậm nên mình mạn phép chia sẻ giờ làm việc để các bạn ko cần phải thức khuya --> load nhanh kinh khủng :) . và mình làm 1 ngày kiếm hơn 4$ nhé . đã được hơn 1 tháng

Captchatypers load nhanh 20h45-22h và 4h30 sáng đến 7h sáng . đây là giờ làm việc mà mình thấy 1 tháng nay nó load rất nhanh . Phần mềm load mình thấy tốt nhất là xiao , xuanduc đó . vì mình xài 2 cái này load đánh ko kịp

Bạn nào thấy hay áp dụng thử nhé . bạn nào biết rồi thì cũng xin đừng ném đá nha . mình chỉ chia sẻ kinh nghiệm cho các bạn làm việc hiệu quả

Cùng chung tay giúp cho các mem gõ captcha kiếm tiền nào :m121: thanks

Nhanh chóng kiếm tiền với captchatypers

bạn nào muốn ktra chất lượng thì thử nghiệm nhé . cùng nhau vào đây bàn luận để làm CT hiệu quả nha:binhsua56:

Hi , chúc các bạn kiếm tiền tốt hơn :) Nếu được thử quay sang coin nhé

còn 1 cái nữa là khi thấy load chậm quá thì log vào từng acc con xem coi có " This id is banned from getting captcha so create new id and work " ko ( cái này do rule thằng admin nó mới ra là acc nào gõ " test " hoặc từ ko liên quan cho những captcha nhìn rõ ràng thì banned forever luôn, chỉ cần 1,2 cái thôi là cũng bị banned ), nếu có thì payout r remove acc đó đi r tạo lại acc để làm, speed nhanh hơn hẳn :binhsua50:

bác log khoảng 200 id là lúc nào cũng full luôn :binhsua46:
rồi nó ban một lượt vì tội skip liền 100 cái :binhsua53:

mình chọt (bàn phím) khoảng 40 con cũng được vài trăm cái nửa tiếng, nhiều lúc nó hứng quá nó chảy ra nhiều nên mình phải nghỉ :binhsua56:

Chiến captchatypers mạnh tay nào

chiến captchatypers nào ae.

Sáng 4h30-7h

tối 20h45-22h

Trên 4$ 1 Ngày Nhé . Và hôm nay cũng như vậy . cẩn thận dạo này dễ ban acc qá:binhsua50:

còn 1 cái nữa là khi thấy load chậm quá thì log vào từng acc con xem coi có " This id is banned from getting captcha so create new id and work " ko ( cái này do rule thằng admin nó mới ra là acc nào gõ " test " hoặc từ ko liên quan cho những captcha nhìn rõ ràng thì banned forever luôn, chỉ cần 1,2 cái thôi là cũng bị banned ), nếu có thì payout r remove acc đó đi r tạo lại acc để làm, speed nhanh hơn hẳn :binhsua50:

Những acc bị banned đó có đk paid ko bạn ?

gởi mail đăng ký hoài mà không được tạo panel chán bỏ xừ........

số bạn xui thôi mình có chục panel thằng CT này, mỗi lần buồn thấy nó onl yahoo là clone 1 mail vào reg panel =))

thank bạn. vừa xin dc 1 pel, hic mà phải xin tới 2 lần mới đc đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,409
172,496
Latest member
nguyentamtk53

Most discussed of week

Most discussed of week

Back