Kinh Nghiệm Gõ Captchatypers Hiệu Quả Gần Đây

Gửi 1 Mail Thôi Cậu , Spam Quá Admin Ko Trl Đâu , Đầy đủ thông tin nhé

Gửi 1 Mail Thôi Cậu , Spam Quá Admin Ko Trl Đâu , Đầy đủ thông tin nhé:binhsua168:

Mấy bác cho hỏi soft xd gõ được captchatyper ko vậy

Tình hình load captchatypers

Dạo này tình hình là nó load nhanh đều lại rồi . Mà mình dùng phần mềm xuanduc load 20 acc đánh rất ok nhé mọi người
Làm việc 9h tối đến 12h khuya và sáng 5h sáng đến 7h sáng . load rất ok:binhsua20:

soft xuân đức không có chế độ tắt capslock như vinacaptcha nhỉ :binhsua29:

mình gõ pix giờ đang nghiên cứu thêm cái khác, thanks bạn chia sẽ :binhsua119:

Mình mới tập thử gõ captcha nhưng hiện ko biết nên vào nhóm nào, bạn nào biết chỗ nào uy tín thì chỉ mình được ko :binhsua50:, và tiện thể cho hỏi luôn là nên chơi bao nhiêu acc cùng lúc thì hiệu quả :binhsua57:

Bác mmotphcm chỉ e tut chơi captchat đc k bác . có gì bác gửi mail vào [email protected] hoặc YM! dsngoc89 giúp e với ạ thanks bác nhiều . cố gắng làm kiếm ít tiền mua hộp sữa cho con . Tiện thể đây bác nào có tut gì make money khác ( k phải captchat ) vui lòng share cho e vs ạ . thanks các bác rất nhiều

Bác mmotphcm chỉ e tut chơi captchat đc k bác . có gì bác gửi mail vào [email protected] hoặc YM! dsngoc89 giúp e với ạ thanks bác nhiều . cố gắng làm kiếm ít tiền mua hộp sữa cho con . Tiện thể đây bác nào có tut gì make money khác ( k phải captchat ) vui lòng share cho e vs ạ . thanks các bác rất nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,748
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week