[kimhoang.1692]Tổng hợp tuyển ref, BN+RB cao, đầy đủ, site uy tín !

đã nhận rb stabux còn site http://www.powerfulleurobux.com chưa thấy bạn xem lại giùm mình tí nhé ! thank

Hix, hwa mình rb sót site này, tối nay mình rb bù nhé. Bạn luckybig cho mình xin thời gian đăng kí site này của bạn nhé :D
Tối nay mình rb luôn mntrffx2 vì nó suspend account của mình tiếp. Số click của mọi người mình đã cập nhật đủ lại hết. Mọi người dừng click site này nhé, admin nói là có 2 bạn report mình nên mình phải ngừng chơi site này thôi. Cám ơn các bạn nhiều!

Hix, hwa mình rb sót site này, tối nay mình rb bù nhé. Bạn luckybig cho mình xin thời gian đăng kí site này của bạn nhé :D
Tối nay mình rb luôn mntrffx2 vì nó suspend account của mình tiếp. Số click của mọi người mình đã cập nhật đủ lại hết. Mọi người dừng click site này nhé, admin nói là có 2 bạn report mình nên mình phải ngừng chơi site này thôi. Cám ơn các bạn nhiều!
Lại có đứa đi report à? Chơi xấu nhau thế này là cùng. Cậu thấy site này có trả tiền uy tín không thì để mình click tiếp?

site này uy tín lắm đó bạn, nó pay đều, nhưng tuyển ref của nó thì phải cực kì cẩn thận. Mình cũng k ngờ là làm cẩn thận vậy mà vẫn bị suspend, cũng k hiểu mình đắc tội với ai lại bị đi report :(. Đây là email admin gửi cho mình, mình k nói dối để lừa các bạn đâu, link topic mà admin đưa là link topic cũ mình đã closed. Hix, cứ suspend mãi vậy chắc chết mất :(

Hic, không có ai nói bạn cả mà. Mình chỉ buồn khi có người thích "thọc gậy bánh xe" người khác thôi!

đã nhận rb powerfulleurobux.thanks.chủ hội làm ăn uy tín vậy mà vẫn bị người ta xỏ lá.chắc là cạnh tranh ko lại nên phá đây.dù sao cũng ủng hộ bạn.:binhsua06:

Mình rb powerfuleurobux nhé, đây là những bạn mình nhận đc bài post đăng kí, bạn nào đã ref mà k có ttên ở đây thì cho mình xin id, pp/ap với thời gian đăng kí nhé
dragonduyt2
mylife911
codon88
ligelorg
hieutranngoc77
teavivian

Mntrffx2 (rb đợt cuối :(( )
codon88 (125)
lalilom (75)
quocanhviet (75)
lieuhoacuong (75)

---------- Post added at 11:22 PM ---------- Previous post was at 11:21 PM ----------

đã nhận rb powerfulleurobux.thanks.chủ hội làm ăn uy tín vậy mà vẫn bị người ta xỏ lá.chắc là cạnh tranh ko lại nên phá đây.dù sao cũng ủng hộ bạn.:binhsua06:

Cám ơn bạn nha :D

đã nhận rb 0.15$ của cậu moneytraffix 2, chúc cậu may mắn nhé.

Các bạn ngừng click hết các site nhé, mai mình sẽ thanh toán hết cho các bạn :(. Mình đang gặp 1 vài trục trặc, mong các bạn thông cảm :(
Ặc ặc! Lại xảy ra biến cố nữa rồi! Mọi chuyện ổn chứ cậu?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom