[kimhoang.1692]Tổng hợp tuyển ref, BN+RB cao, đầy đủ, site uy tín !

Powerfuleurobux:
ptph
dragonduyt2
mylife911
toiditimtoi
codon88
ligelorg
bạn hieutranngoc mình sẽ rb vào tuần sau, còn 2 bạn mình chưa thấy báo danh, các bạn báo danh luôn để mình rb nhé.

Thông báo 1/10/: Vì gần đây các site mình request đều k nhận đc tiền, lại bị suspend acc moneytraffix mất cũng khá nhiều tiền, và lý do cá nhân là mình k đủ thời gian, nên bây giờ mình sẽ chỉ chơi các site sau thôi nhé.
Clixcents
Moneytraffix2
Scarbux
Stabux
Powerfuleurobux
hy vọng thời gian tới có nhiều site uy tín hơn để cùng chơi với các bạn. Mong các bạn thông cảm và tiếp tục ủng hộ mình. Hôm nay mình đã rb xong các site rb tuần, moneytraffix2 mình nợ lại ngày mai nhé (vì đuối quá) :D

da nhan bonus site buxsokule cua chu thot
thanks
tiep tuc ref cho chu thot site stabux nhe

---------- Post added at 12:23 AM ---------- Previous post was at 12:18 AM ----------

da ref cho chu thot site stabux.com nhe: check ref cho to nha:
to ref va click 25 add de nhan bonus 0.05$ cua ban nhe:
ID: vuthanh0708
PP: [email protected]

uy tin de con lan sau ok

Bạn làm việc vất vả wa :D

Thông báo mình vừa nhận đc tìn từ ifanbux 0.15$, có click típ ifanbux ko chủ thớt?

Hình như site powerfulleurobux.com có thông báo phải invest mới rút được tiền đấy bạn! thế còn earnmoneyinpound.com ngừng click hả cậu?

Thông báo mình vừa nhận đc tìn từ ifanbux 0.15$, có click típ ifanbux ko chủ thớt?

Hihi, mình nói trang này vẫn pay mà, chỉ là hơi chậm thôi. Các bạn k cần click tiếp đâu, mình nghỉ trang này luôn mà :p

---------- Post added at 10:13 PM ---------- Previous post was at 10:12 PM ----------

Hình như site powerfulleurobux.com có thông báo phải invest mới rút được tiền đấy bạn! thế còn earnmoneyinpound.com ngừng click hả cậu?

đúng rồi bạn, tại nó phát hiện cheat ấy mà, k sao đâu các bạn cứ click bt, earnmoneyinpound là lừa đảo đó bạn :(, nó k pay nữa

Thế thì mình khỏi click nữa. Thank chủ thớt! Lần sau cậu loại site nào nhớ thông báo thêm nhé!

sao nghĩ site ifan vậy, click típ đi để rb cho mình với @@!

---------- Post added at 09:31 PM ---------- Previous post was at 09:30 PM ----------

rb mình 70% thôi, 30% cơ như tìn công :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom