Suggest Killer8x - Sell code Vô trách nhiệm - Có tật giật mình!

Status
Not open for further replies.

tranhoan99

Banned
Reactions
48
MR
0.000
Insuree Balance
0
1. Mình mua code đàng hoàng! Giá $55 - ban đầu được bạn đó hỗ trợ rất nhiệt tình.
2. Sau một time mình ko làm nữa và host bị die. H cần lại thì mất code! PM cậu đó thì cậu đó bảo mình xóa đi rùi( đã thấy mùi nước mắm rùi, ai đời sell xong ko lưu lại. Vì mình là một seller nên sell xong xóa đi luôn ag, kể bảo update cho mem version mới thì bảo xóa đi còn nghe được. Đây sell xong là xong luôn. Constant Code mà lại đi xóa đi!:)) )
3. Post bài lên cho anh em xin code! Mình chỉ nói đúng sự thật trên bài viết thì cậu đấy bảo rằng làm ảnh hưởng uy tín, rùi bị mấy bạn khác xỉa xói và cậu phải viết rằng "xin code thôi"! Trong khi chính topic bạn đó có ghi:
Killer8x said:
"Mình hoàn toàn không Support & sẽ hủy site những bạn lấy Code mình đi Sell lại cho người khác (Nếu phát hiện)."

- Mình bỏ tiền mua chứ ko pải xin cậu
- Mình phải nói rõ là mua của cậu để những bạn nào share ko bị cậu như trên

Mình report cậu vì:
- Có tật thì mới giật mình - đổ oan cho người khác về tội làm ảnh hưởng uy tín của cậu!
- Không hỗ trợ đầy đủ như đã cam kết: mình không biết up code bảo cậu đấy giúp thì:
+ những gì cậu đó support đây:

sad_t_t_sad: up code lên host
sad_t_t_sad: vô host tạo database
sad_t_t_sad: rồi import csdl vào cái database đó
sad_t_t_sad: rồi config file config và file includes cho trùng với link site + database là ok

Mình ko hiểu gì về nó mà bạn đó bảo như vậy ag!
+ mình ko hiểu về postback thì cậu đấy làm câu: "nói thiệt nha, bạn ra ngoài mua 1 cái dt về bạn làm mất rồi ra kêu người ta đưa lại cái khác cho bạn coi thử sao"

- Chốt lại cái cuối đó là sell xong như đem con bỏ chợ và xúc phạm buyer!

Các mem đọc rùi nhận xét! Hy vọng ko gặp pải trường hợp như mình. Mua rùi đem con bỏ chợ!

Last edited:
cái vụ lùm xùm:p

Upvote 0
cái vụ lùm xùm:p
cãi cho vui, 1,2 ngày nữa lại chìm xuồng như chia hề có cuộc "chơi nhau" ngay đó mà :rolleyes:
Mình đoán là giờ diễn biến sẽ như sau.

1. Mod closed topic và nói đợi ý kiến từ Admin
2. killer8x im lặng 1 thời gian
3. Admin im lặng 1 thời giàn
4. Hết :D

Nhưng với những việc thế này thì chắc chắn killer8x chẳng bao giờ ngồi vào nổi cái chức MOD đâu, Quá 3 tháng rồi mà killer8x chưa lên đc mod là đủ hiểu đợt set sau là anh ấy sẽ về vườn rồi :rolleyes:

Upvote 0
cãi cho vui, 1,2 ngày nữa lại chìm xuồng như chia hề có cuộc "chơi nhau" ngay đó mà :rolleyes:
Mình đoán là giờ diễn biến sẽ như sau.

3. Admin im lặng 1 thời giàn
4. Hết :D

Nhưng với những việc thế này thì chắc chắn killer8x chẳng bao giờ ngồi vào nổi cái chức MOD đâu, Quá 3 tháng rồi mà killer8x chưa lên đc mod là đủ hiểu đợt set sau là anh ấy sẽ về vườn rồi :rolleyes:

Nếu sự việc xảy ra như captchater nói thì mình tặng bạn 500 like luôn ( like bất cứ comment nào của bạn sau này mình gặp cho đủ 500 ) , =))
Bạn comment rất hài hước, rất nhẹ nhàng và có lý, :)
Nhưng bổ sung thế này nhé:

3. Admin im lặng 1 thời gian
4. Captchater123 bị ban vì clone captchater , =))
5. Hết :D

Thực sự các Mod trong forum mình thấy đều khá ok , công tâm, điềm tĩnh cả tuy đôi lúc hơi độc đoán hoặc có chút cả nể nhau
VD 1 thằng mem chửi người khác : !@#$%&^%*&%^*, thậm chí cho nhau ăn đủ thứ ko bao giờ có trong thực đơn mới ăn ban :oops:
Còn nếu thằng đó nói MOD : chỉ 1 từ éo, hay khó nghe 1 chút có thể sẽ bay ra đảo nghỉ mát vài ngày tới 1 tháng tùy tâm trạng:confused:

Nói chung 1 vài MOD cũng làm việc theo tâm trạng và cảm xúc bản thân khá nhiều, mình chỉ nói 1 số chứ ko vơ đũa cả nắm
Hiện tại có 1 vài người đã lên TMod nhưng thực sự ko phải vì có tâm huyết hay có trách nhiệm mà chỉ vì mục đích kinh doanh mà thôi
Nói chung là chán, cái gì liên quan tới ban quản trị thì bao giờ cũng chậm trễ, :)

Bởi thế ko bao giờ thích xin set Tmod hay gì cả, cứ là mem, thích thì vào forum chém gió, ko thì off, khỏi trách nhiệm gì, khỏi lùm xùm :D
Vui thì support cho mem forum( support nhiệt tình và free trước giờ luôn) chả vì 1 mục đích gì vì ko tuyển ref, ko kinh doanh, exchange thì luôn chuyển tiền cho họ trước ;)
Lúc buồn buồn thì ignore vài người hay inbox hay pm nhảm, chứ càng ngày thấy tình hình càng nản, chẳng muốn kết bạn thêm hay la cà xem tình hình forum

Upvote 0
Nếu sự việc xảy ra như captchater nói thì mình tặng bạn 500 like luôn ( like bất cứ comment nào của bạn sau này mình gặp cho đủ 500 ) , =))
Bạn comment rất hài hước, rất nhẹ nhàng và có lý, :)
Nhưng bổ sung thế này nhé:

3. Admin im lặng 1 thời gian
4. Captchater123 bị ban vì clone captchater , =))
5. Hết :D

Thực sự các Mod trong forum mình thấy đều khá ok , công tâm, điềm tĩnh cả tuy đôi lúc hơi độc đoán hoặc có chút cả nể nhau
VD 1 thằng mem chửi người khác : !@#$%&^%*&%^*, thậm chí cho nhau ăn đủ thứ ko bao giờ có trong thực đơn mới ăn ban :oops:
Còn nếu thằng đó nói MOD : chỉ 1 từ éo, hay khó nghe 1 chút có thể sẽ bay ra đảo nghỉ mát vài ngày tới 1 tháng tùy tâm trạng:confused:

Nói chung 1 vài MOD cũng làm việc theo tâm trạng và cảm xúc bản thân khá nhiều, mình chỉ nói 1 số chứ ko vơ đũa cả nắm
Hiện tại có 1 vài người đã lên TMod nhưng thực sự ko phải vì có tâm huyết hay có trách nhiệm mà chỉ vì mục đích kinh doanh mà thôi
Nói chung là chán, cái gì liên quan tới ban quản trị thì bao giờ cũng chậm trễ, :)

Bởi thế ko bao giờ thích xin set Tmod hay gì cả, cứ là mem, thích thì vào forum chém gió, ko thì off, khỏi trách nhiệm gì, khỏi lùm xùm :D
Vui thì support cho mem forum( support nhiệt tình và free trước giờ luôn) chả vì 1 mục đích gì vì ko tuyển ref, ko kinh doanh, exchange thì luôn chuyển tiền cho họ trước ;)
Lúc buồn buồn thì ignore vài người hay inbox hay pm nhảm, chứ càng ngày thấy tình hình càng nản, chẳng muốn kết bạn thêm hay la cà xem tình hình forum

khi phụ nữ đã lên tiếng :D

Upvote 0
Upvote 0
Chào bạn @tranhoan99,
Sau khi bàn bạc và thống nhất, BQT đã đưa ra quyết định cuối cùng là: UNSET Trial MOD đối với @killer8x. Đó là hình thức xử phạt khá nặng và thích đáng, nên những bạn có quan tâm tới vụ việc như thế này cũng đừng nghĩ xấu về BQT là chỉ biết bao che cho nhau. BQT đặc biệt admin @Shin luôn làm việc công tâm, đảm bảo tính công bằng, bình đẳng cho tất cả thành viên trong forum. Còn về việc cấp lại code thì killer8x cũng nên hỗ trợ tranhoan99 một phần, dù sao nó cũng tạo thêm uy tín cho bạn về sau.
Trong 24h, nếu bạn @tranhoan99 không có ý kiến gì nữa thì mình xin close topic, còn @killer8x có thắc mắc gì mời bạn comment trong topic của BQT!
Thân!

Upvote 0
Yeah, cảm ơn đã UnSet MOD giở thì không phải lo ngại thằng nào :D!

Upvote 0
Admin UnSet liền luôn giúp mình cái nha!

Upvote 0
Chào bạn @tranhoan99,
Sau khi bàn bạc và thống nhất, BQT đã đưa ra quyết định cuối cùng là: UNSET Trial MOD đối với @killer8x. Đó là hình thức xử phạt khá nặng và thích đáng, nên những bạn có quan tâm tới vụ việc như thế này cũng đừng nghĩ xấu về BQT là chỉ biết bao che cho nhau. BQT đặc biệt admin @Shin luôn làm việc công tâm, đảm bảo tính công bằng, bình đẳng cho tất cả thành viên trong forum. Còn về việc cấp lại code thì killer8x cũng nên hỗ trợ tranhoan99 một phần, dù sao nó cũng tạo thêm uy tín cho bạn về sau.
Trong 24h, nếu bạn @tranhoan99 không có ý kiến gì nữa thì mình xin close topic, còn @killer8x có thắc mắc gì mời bạn comment trong topic của BQT!
Thân!

thanks ban quản trị nhé! Mình vừa liên lạc thì cậu đấy trở mặt rùi:) kêu la rằng h ko ở ban quản trị nữa nên đếch sợ! Khổ thân! kể quay đầu nhận lỗi thì pải tốt hơn không!
Mong MOD close topic nhé!

Upvote 0
thanks ban quản trị nhé! Mình vừa liên lạc thì cậu đấy trở mặt rùi:) kêu la rằng h ko ở ban quản trị nữa nên đếch sợ! Khổ thân! kể quay đầu nhận lỗi thì pải tốt hơn không!
Mong MOD close topic nhé!
BQT đã làm hết sức có thể, nhưng sự việc rất nhạy cảm nên cũng khó giải quyết để vừa lòng tất cả, mong bạn thông cảm cho BQT. Chúc bạn luôn vui vẻ và kiếm được thật nhiều tiền!

Topic closed!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk