Tutorial Kiến thức iMacros căn bản cho người mới

mấy bác cho e hỏi ví dụ e tạo code share 1 bài viết fb rồi có cách nào để đưa link bài share đó vào trong file text luôn kh ạ

cậu ấy muốn truy cập link có nguồn để bên site check là nguồn traffic từ đâu đến nên mới rườm rà vậy. Mình hiểu ý nhưng k biết giúp kiểu gì
Hi, phải bôi đen trc rồi mới click mới ăn dc refer cơ, thề là giờ mới biết muốn ăn Refer phải bôi đen trc khi click :D

Hi, phải bôi đen trc rồi mới click mới ăn dc refer cơ, thề là giờ mới biết muốn ăn Refer phải bôi đen trc khi click :D
Ví dụ m vào trang facebook.com xong rồi đánh địa chỉ đó vào.vẫn ra refer phải k b?
Đâu cần phải bôi đen rồi mở nhỉ

có vẻ mỉa mai nhau thế

k phải đâu,ý em k phải vậy :(( Hầy
Cái vấn đề của ng ta nó nằm ở đây, k có link liên kết, chỉ có text, bạn k đọc hết mà đã cmt mỉa mai thế.
View attachment 117935
e chiến short link ,
paste vào 1 số site 3x nó không cho post link , chỉ viết được chữ thường thôi
imacro có thao tác nào kiểu bôi đen xong nó click tiếp vào "mở liên kết trong tab mới "kia không ạ
-
Vì muốn lấy cái nguồn clictrafaffic ạ

Cái vấn đề của ng ta nó nằm ở đây, k có link liên kết, chỉ có text, bạn k đọc hết mà đã cmt mỉa mai thế.
vẫn là lấy cái link , dùng js fake refer hướng đi là vậy , google có hết .

Đúng là em k đọc kỹ thật. Thật sự xin lỗi mọi người.

Nếu load trang A trước xong load trang B nó có đc tính là refer k bác nhỉ
1 là bạn fake refer , 2 là bạn click những link ở A , nó nhảy ra link mới thì đó là refer A. vd đơn giản vào gôgle search youtube , nó mở youtube ra => refer gôgle

1 là bạn fake refer , 2 là bạn click những link ở A , nó nhảy ra link mới thì đó là refer A. vd đơn giản vào gôgle search youtube , nó mở youtube ra => refer gôgle
Vậy nếu e cho 1 trang vào link rút gọn như goo.gl thì refer là goo.gl đúng k bác

E vẫn kết cái cách kia. Bác nào hỗ trợ e với ạ.site 3x hot nó ko cho post link.
Làm thế nào để e mở đoạn text link đó

Bác nào cho m hỏi chút với.
Trong cái cơ chế code giải recaptcha thì khi lấy đc token giải xong thì dán vào như thế nào nhỉ.
(Ý m là nguyên lý của nó.dán cái đoạn token đó vào chỗ nào vậy ạ? ) m xem code recaptcha mà k hiểu

Bác nào cho m hỏi chút với.
Trong cái cơ chế code giải recaptcha thì khi lấy đc token giải xong thì dán vào như thế nào nhỉ.
(Ý m là nguyên lý của nó.dán cái đoạn token đó vào chỗ nào vậy ạ? ) m xem code recaptcha mà k hiểu
TAG POS=1 TYPE=TEXTAREA ATTR=ID:g-recaptcha-response CONTENT=yourtoken
Như này nhé, còn việc có qua đc captcha k thì còn tuỳ vào site đó, có site cần thêm vài thao tác nữa mới qua được.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,566
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom