Kiện Solidtrustpay Nào Anh Em

canawan

Hero
Reactions
2,364
MR
0.028
Google Plus
Follow me on Google Plus
Anh em tập hợp lại cùng contact cho nó. tất cả những ai có acc bị khóa thì cùng contact cho nó nhé. mỗi người 1 ticket để xem nó có trả lời lại ko. trước đây tớ có bị khóa 2 acc EN và AU thì bọn nó đều có mail thông báo or trừ khi acc VN mà login = ip nươc ngoài . Còn vô cơ ban hàng loạt acc như vậy thì cũng phải thông báo or có lý do cụ thể từng acc. Anh e đồng ý thì ngay bây giơ tạo ticket thôi.

Ai đồng ý dơ tay và cho ý kiến

Nó nói roài acc bị suspended phải call nó mới giải quyết, còn gởi mail support nó nhấn nút next....im lặng.

Con kiến mà kiện củ khoai :binhsua162:
Giờ chắc bọn nó đang ngồi :binhsua57:
Ai có vài trăm k$ trong đó bay sang tận trụ sở nó kiện đê :binhsua156:

Xin đính chính lại thông tin : Account STP chỉ band account unverify và verify bằng cc thông còn mấy account verify bank và standard verify và business verify vẫn bình thường nhóe hehheehhe

Last edited by a moderator:
Anh em tập hợp lại cùng contact cho nó. tất cả những ai có acc bị khóa thì cùng contact cho nó nhé. mỗi người 1 ticket để xem nó có trả lời lại ko. trước đây tớ có bị khóa 2 acc EN và AU thì bọn nó đều có mail thông báo or trừ khi acc VN mà login = ip nươc ngoài . Còn vô cơ ban hàng loạt acc như vậy thì cũng phải thông báo or có lý do cụ thể từng acc. Anh e đồng ý thì ngay bây giơ tạo ticket thôi.

Ai đồng ý dơ tay và cho ý kiến

Tốt nhất là gọi đt bác ạ... chắc chều nay em ra dịch thuật nhờ nó gọi điện hỏi giúp xem. bác có sdt của nó hơm

Login vào cái là biết bị banned hay không mà. Cứ đoán mò làm cái gì :binhsua58:

chấp nhận mất tiền thôi, mình bị 89$ :binhsua160:
nó lấy lí do để quỵt tiền của anh em thôi , để hợp thức hóa nó tha mấy acc ver theo dịch vụ với bank rõ ràng. Còn đa phần anh em ko ver theo 2 cái đó thì chịu mất trắng :binhsua160:
Giờ có mà con kiến kiện củ khoai, chia tay sớm bớt đau khổ :binhsua161:

Giơ cả chân luôn :))

Dù hy vọng mong manh thì cũng phải thử chứ AE, còn hơn là không làm gì để bị mất tiền vô lý như vậy

ko dùng stp nhưng ủng hộ anh em kiện nó.. ai gọi được điện thoại thì cứ dọa kiện nó đi.
Rõ ràng acc chúng ta ko phạm rule thì ko thể ban ngang xương vậy đc.. nó làm thế này là lừa đảo chiếm đoạn tiền người dùng.

Giật mình log vào thì thấy thế này đây:
Your account has been suspended; please contact the administrator.

haizzzzzzzz........

Cũng nên mỗi người 1 tay để STP giải quyết vụ việc. Mình đã gửi ticket, mặc dù biết yêu cầu mở khóa tài khoản phải gọi điện trực tiếp. Có thông tin gì mình sẽ cập nhật lên để anh em biết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,382
172,482
Latest member
chiropractic

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom