SCAM Kiemtien71 nói mình SCAMMER @@ Vui vãi nồi

Status
Not open for further replies.
bac gioi qua vay. keo trafic 50k/1day

e thấy kientien71 scam chắc.có j phải giải thích rõ cứ scam như vậy là có tật giật mình rồi ủng hộ bác Binhseven

làm vài cân Cam mát lạnh giải khát dc roài c :rolleyes:

P/s: tặng bí quyết giải nóng nhanh với cái nóng 50 độ của mình cho ae:

tắm xả nước lạnh xong ko lau khô người mà để yên đó, ko mặc quần áo, rồi vào phòng điều hòa phát mát lạnh sun vòi luôn :eek:
thế là sảng khoái mà mmo cày đô :D
Bac thì ngầu rồi , e lây đâu ra diều hòa đây :(:(:(

topic này có khả nag kéo dài cho đến khi hết phim cô dâu 8t :V

đọc cả 2 bên quyết định comment bên này vì thấy hợp lý hơn, k ném dá k chửi bậy đó là e
đầu tiên thì @kiemtien71 không cho ai teamview sợ hack nhưng đến page 7 của topic này lại hùng hổ cho teamview, mod k thấy comment thì người comment cũng bảo thích thì teamview ---> lạ à nha chắc mới cài phần mềm chống hack qua teamview nên là thấy an toàn cho mọi người teamview hack thoải mái
còn mình k chơi GA nên k phán ai đúng ai sai chỉ qua những comment của 2 bạn để suy luận thôi
còn chủ topic cũng quá khinh suất khi để cho cậu kia dắt mũi, tớ trc cũng bị 1 lần đến khi ngửi thấy mùi bị lợi dụng tớ cho luôn nghỉ k thèm lấy tiền khỏi làm ăn để đỡ phải mất thêm và tiền thì chỉ có vài trăm k thôi

Last edited:
spam vãi có mỗi tí bên kia mà copy sang cả bên này chưa biết đúng sai nhưng đã thấy là k hề ổn

trời ơi mod đâu hết rồi sao im lặng hoài thế, đưa ra hướng giải quyết cho xong vụ này đi mod ơi

đề nghị mấy MOD banned thằng
kientien71
tội spam

chửi nó mặt dày mà nó cũng quote lại rồi post như thật =]] đúng mặt nó dày thật mà, đúng là cờ hó

phát tởm với loại người này

THẬT KO THỂ TIN NỔI

@binh6699, danhmay24h, hungtai1900
Thằng này con cháu tay to à, spam kinh vậy mà ko ai làm gì? Vừa ăn quỵt vừa đàn bà vê lờ, e mà ở gần nó thì e qua cắt tờ rym nó ngay, kẻo sau này có 1 đám trẻ em ăn quỵt ra đời :confused: Mục đích spam của nó thì rõ ràng là làm loãng topic, cho topic dài ra để người ta vào thấy dài quá ko muốn đọc, chỉ thấy hình của ông thớt hiện liên tục, rồi khung chat nói là thớt scam nó :D thằng này ko phải dạng vừa rồi

5 phút nữa sẽ close

Topic thiếu proof + và acc GA bị khóa nên các Mod không xử được

Topic close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member