• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Kiemtien71 nói mình SCAMMER @@ Vui vãi nồi

Status
Not open for further replies.
tóm lại 2 câu nói khi nào mới dứt ! ae bỏ phiếu cho 2 cậu ấy lun đi ...
Ai bình chọn cho kiếm tiền 71 ms: 11 (chó)
Ai bình chọn cho Binhseven ms : 14 (mèo) :D:D:D:D:D:D:D:D:D

https://mmo4me.com/threads/tom-duoc-thang-scammer-tran-dinh-binh.252675/

và đây là cách nó làm thật ra nó thuê thằng khác làm nó nằm ko cắn 10% chứ nó chả làm gì cả nếu tớ ko trả tiền cho nó thì tiền đâu nó thuê tụi này kéo chứ.

Đúng mày thể loại trẻ trâu, cặn bã và lật lọng. Ừm, tao thiếu tiền thật đấy, nhưng bố *** ăn xin mày. Hiểu chưa

https://mmo4me.com/threads/tom-duoc-thang-scammer-tran-dinh-binh.252675/

và đây là cách nó làm thật ra nó thuê thằng khác làm nó nằm ko cắn 10% chứ nó chả làm gì cả nếu tớ ko trả tiền cho nó thì tiền đâu nó thuê tụi này kéo chứ.

Mày có nhớ tin nhắn tao bảo mày tao đang thiếu tiền cầm đồ là khi nào không? Là 15/4. Tức là lúc đó mày đang nợ tiền tháng 4 của tao đó thằng chó à

@kientien71 Sao mày ngu quá vậy, lập luận sao mâu thuẫn vậy? Lúc trước ở toppic mày nói thanh toán theo tuần à? Mà sao giờ đổi bảo thanh toán theo tuần?
Thứ 2, mày nói GA không có $ nào à? Sao toppic trước mày nói nhận $ và gọi tao làm tiếp?
Côn nhận mày " Thông Minh " Vãi đái

kinh, thằng lờ bắt đầu làm 1 tràng spam =]]

MOD close topic đi, định làm 1800 tập chắc :rolleyes:

nói chung vụ này ko đủ chứng cớ

DẸP

Chưa biết ai đúng ai sai. Có điều spam bài, vứt rác lung tung thì cứ để mod xử lý theo rules @binh6699 , @danhmay24h

thằng ăn quỵt có khác, mặt dày vãi :D

đề nghị mấy MOD banned thằng
kientien71
tội spam

chửi nó mặt dày mà nó cũng quote lại rồi post như thật =]] đúng mặt nó dày thật mà, đúng là cờ hó

phát tởm với loại người này

THẬT KO THỂ TIN NỔI

@binh6699, danhmay24h, hungtai1900

Tháng trước mình đã làm với thằng này thấy cũng được tiền nong đã trả sòng phẳng và đến Hôm 25 tháng này mình thỏa thuận với thằng này để kéo GA cho mình. nó nói đưa nó 2 triệu nó sẽ kéo cho tẹt ga tháng này để 24 lãnh tiền sau khi nó nhận tiền xong thì mất hút, mình bảo gửi trước 1 triệu, nó ko chiệu bảo phải 2 triệu mới có vốn làm (rất thuyết phục và mình đã chuyển cho nó 2 triệu)

và đây là cách nó làm thật ra nó thuê thằng khác làm nó nằm ko cắn 10% chứ nó chả làm gì cả nếu tớ ko trả tiền cho nó thì tiền đâu nó thuê tụi này kéo chứ. mình lệ thuộc nên phải chịu

Lúc trước nó nó kéo theo tuần trả mà cứ 1,2 ngày nó cứ la thiếu tiền để mua acc face, nếu ko đưa thêm tiền nó sẽ ko kéo nửa nên đành cứ mỗi lần la thiếu tiền mình phải đưa thêm, vậy là nó ko làm đúng như thỏa thuận là 7 ngày thanh toán 1 lần. cứ mỗi lần nó nói thiếu tiền đành bắt buộc phải đưa thêm tiền cho nó mình bít nó rất tham nên mình thủ tiền trước dự phòng nó đòi thêm tiền nên đành nói trã trước 1 triệu mà nó vẫn đòi 2 triệu

Bằng chứng nó vòi tiền mà chưa đến hạn diện đủ lý do

mình cũng đồng ý gửi nó 2 triệu, sau khi nhận tiền xong,
đến chiều chả thấy làm j cả nói nay bận. qua ngay hôm sau cũng chả thấy động tỉnh gì, gọi thì nói hola lỗi j ko làm được nhưng thật ra hola mình cũng bít là chả có bị cái j cả. Rồi nói lật lọng nói mình thiếu nó 2 củ, vậy là đã hiễu vấn đề muốn vòi tiền thêm, nhửng thằng tham lam như thế, thì ko cần nói nhiều mình vẫn gọi điện tiếp tục ko bắt máy. mình đành lên công an phường báo cáo sự việc và
thằng đó nói chị nó làm chánh án toàn án tối cao thành phố Hà Nội( bộ nó tưởng có chị làm chánh án là ko ở tù chắc, có chị chắc cũng chẳn dám nhận thằng lừa đảo chỉ tổ xấu mặt) nên *** sợ ai mong anh em gặp thằng scammer này nên cẩn thận

toppic của nó đây bà con

https://mmo4me.com/threads/can-mua-ga-content-pin-hoac-chua-pin.252185/#post-4718133

sẽ cập nhật thêm thông tin
số tài khoản nó

0861000029248
Trần Đình Bình

anh em cẫn thận với thằng này làm gì nó cũng đòi tiền trước

tài khoản ko có được 1 đồng GA nào

và hôm nay cho mob vào acc để kiểm chứng doanh thu thấy acc nó thế này khóa cmnl mob đã kiểm chứng

Thông tin facebook của thằng cờ đó đó

https://www.facebook.com/tranbinh1994

Hình ảnh thằng scammer

Bằng chứng sẽ cập nhật thêm

đề nghị mấy MOD banned thằng
kientien71
tội spam

chửi nó mặt dày mà nó cũng quote lại rồi post như thật =]] đúng mặt nó dày thật mà, đúng là cờ hó

phát tởm với loại người này

THẬT KO THỂ TIN NỔI

@binh6699, danhmay24h, hungtai1900
Sao mà nóng thế bác :p:p:p

Hình như Hà Nội đang nóng thì phải :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Vậy lại đi hồ Tây tắm thôi ;););)

làm vài cân Cam mát lạnh giải khát dc roài c :rolleyes:

P/s: tặng bí quyết giải nóng nhanh với cái nóng 50 độ của mình cho ae:

tắm xả nước lạnh xong ko lau khô người mà để yên đó, ko mặc quần áo, rồi vào phòng điều hòa phát mát lạnh sun vòi luôn :eek:
thế là sảng khoái mà mmo cày đô :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,033
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week