Kiếm vài triệu tiêu vặt với PTC cùng mình các bạn nhé

Bằng chứng mới nhất của mình hôm nay 07/07/2022 trên Clixtoyou.com
Clixtoyou cấp chút tiền tiêu vặt đêm qua cho em nha các bác

Mấy site của b m đang bắt đầu chiến hết, nhưng m đang thử direct ref mỗi con 50 ref xem thế nào.
Bạn định mua Direct referals từ trang à? Mình khuyên là bạn đừng làm thế nhé. Mất tiền mà ko có hiệu quả gì đâu bạn!

Bạn định mua Direct referals từ trang à? Mình khuyên là bạn đừng làm thế nhé. Mất tiền mà ko có hiệu quả gì đâu bạn!
À ko mua b, m tự tạo acc direct ref ấy.

Bác tái chế ref khi nào nhỉ? Dựa theo avg click là bao nhiêu?
Khi nào hết ngày rồi mà ref ko lv thì em tái bác nhé. E tái thường xuyên trên 3 trang Clixtoyou, Earnupline và Buxsurveys nên ref hoạt động chung quy là khá ổn định .

Khi nào hết ngày rồi mà ref ko lv thì em tái bác nhé. E tái thường xuyên trên 3 trang Clixtoyou, Earnupline và Buxsurveys nên ref hoạt động chung quy là khá ổn định .
Kể cả ref có lv ở các ngày trước luôn ah bác

Kể cả ref có lv ở các ngày trước luôn ah bác
Đúng rồi bác ơi. E thử để ref dừng click qua 2-3 hôm chúng nó đều ko active lại nữa. Nên e tái chúng ngay trong ngày để đỡ mất time và công sức của mình

Admin Grandmonopoly vừa gửi em một khoản thanh toán nhỏ.

Ref làm việc vẫn rất Ok. Web online từ năm 2014 nha các bác. Các bác vẫn còn chiến chứ.
Site này bác đầu tư bao nhiêu và bao lâu thu hồi vốn ah. Con này mình thấy chi phí thuê ref khá khủng

Con này hao lắm, em đầu tư 248$ mà hồi vốn tính đến hiện tại chắc lên đến 6 tháng bác nhé, Trang web khá thích hợp làm việc lâu dài. Vì nó trả lãi ít nên trang mới thọ lâu được bác nk.

có con nào vốn vừa vừa mà khoảng 1-2 tháng hồi vốn k bác nhể:rolleyes: ptc bây giờ hẻo quá rủi ro như hyip ấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,056
169,439
Latest member
Monbabi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week