Kiếm vài triệu tiêu vặt với PTC cùng mình các bạn nhé

Mình vào đúng dịp khuyến mại nên được bonus 15% mà. Hiện tại mình bỏ ra tổng $174 vào hôm 7/02. Mất tầm 50 hôm hoàn thành thuê 2000 refs và bật autopay lên khi chưa đủ 2000 nk, khi đủ max refs thuê mình tính tắt autopay đi cho đến khi còn 2 ngày của refs thuê thì mình thuận lợi hồi vốn trong 1 tháng sau bạn nk. Còn 2 ngày ref thì lại bật autopay lên thôi kiếm mỗi ngày tâm $1 vào túi chưa tính phí nâng cấp tk.

Mình đang gần hồi vốn rồi. Mình hoàn thành hồi vốn mình sẽ chia sẻ cho bạn hình ảnh bằng chứng nha
Cách làm của bạn mình biết nhưng không lẽ đầu tư vào mấy trăm $ chủ yếu là ăn nhanh vậy sao, mà lãi có nhiều ko? nếu nhiều thì phang kiểu đó ok. Cái thắc mắc nữa là thông thường bật autopay nó quy định ref còn trên 15 ngày, còn vụ 2 ngày này thấy mới

Bác chủ thớt khá thiệt, mình chỉ biết có EarnUp Apps thôi khá bèo! Dể reg cái ủng hộ!

Last edited:
Cách làm của bạn mình biết nhưng không lẽ đầu tư vào mấy trăm $ chủ yếu là ăn nhanh vậy sao, mà lãi có nhiều ko? nếu nhiều thì phang kiểu đó ok. Cái thắc mắc nữa là thông thường bật autopay nó quy định ref còn trên 15 ngày, còn vụ 2 ngày này thấy mới
Mình tham gia 2 trang Clixtoyou, buxsurveys hỏi khá kỹ về việc để refs còn 1 ngày click quảng cáo thì autopay hoạt động hay ko, 2 trang đều Ok bác nhé chỉ cần ref còn 1 ngày và bác có đủ tiền trong Purchase balance . Không lo. Còn trước Earnupline trước nó ko có autopay. GIờ mới có các bác nhé và e vửa hỏi thì autopay quy tắc vẫn thế cả 3 trang giống nhau nk.

Last edited:
Tiếp nối thành công với 3 trang PTC, trang thứ 4 Roketbit.com. Hôm nay mình đã hoàn vốn vào 26/4 tính từ 4/3 năm 2022
Như đã nói ở trên, mình chia sẻ bằng chứng mình hoàn vốn trên trang Roketbit.com.

Đây là mình đã nạp tiền vào" Deposit" $292.6

Còn đây là bằng chứng rút hết gốc và đã có lãi 3$ vào 26/4" Withdraw $295.95

Đây là các bằng chứng thanh toán của mình trên trang Roketbit.com trên EMS

Dưới đây là Link ref của mình cảm ơn các bạn quan tâm và mong các bạn ủng hộ"

Roketbit.com/?ref=mmo90

Bạn nào muốn dầu tư nhưng chưa rõ cách làm hay tiền về gặp vấn đề có thể kết bạn mình qua số Zalo hoặc nếu bạn nào ở Bắc Ninh có thể dễ dàng găp mình nhé
0359376917

Last edited:
Bạn này chơi ptc pro thật, trước đây mình cũng thích môn này lắm, vì chưa có kinh nghiệm chơi, toàn lỗ và âm vốn, chấm phát, hi vọng sẽ có dịp được bạn chỉ giáo cho nhiều hơn.

Nhớ mãi neobux, thời đó mà vẫn còn làm mmo chắc là cũng sẽ biết đến coin sớm hơn :popo_cry::popo_cry:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,058
169,440
Latest member
hailongvan2024

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week