Kiếm vài triệu tiêu vặt với PTC cùng mình các bạn nhé

Bằng chứng thanh toán đầu tiên hôm nay ngày 13 tháng 4 trên Buxsurveys.com
Dưới đây là bằng chứng thanh toán mới nhất của Buxsurveys. Refs click rất tốt.

Bác đăng ký vào buxsurveys và đầu tư tầm 190$ nhé nếu đầu tư lúc trang chưa có KM , Sau bác nâng cấp tk nâng cấp lên Buxgolden 365, thuê gói refs cao nhất 200 ref nhé. Giá thuê rất rẻ nhé 0.05$ 1 ref bác nhé. Bác thuê liên tục nhé, em đầu tư vào Buxsurveys 175$ hôm 8/02. 2 trang kia bác đầu tư mất nhiều tiền hơn nên em chưa khuyên. Bác gặp khó khăn gì bảo em nhé ib Zalo nhé. Giai đoạn đầu cho đến khi thuê đủ 2000 refs, bác nhớ bật autopay lên nhé
Bạn dự tính bao lâu hoàn vốn, theo mình tìm hiểu thì tầm hơn 5 tháng. Bạn chơi thực tế nên cần tư vấn thêm.

Bạn thuê 1 lần 200 ref và 5 ngày sau mới thuê tiếp như vậy mất 50 ngày mới thuê 2000 con, coi như gần 2 tháng. Vậy một tháng sau khi build xong ref là hoàn vốn, mình xem qua thì thấy không khả thi.
Mình vào đúng dịp khuyến mại nên được bonus 15% mà. Hiện tại mình bỏ ra tổng $174 vào hôm 7/02. Mất tầm 50 hôm hoàn thành thuê 2000 refs và bật autopay lên khi chưa đủ 2000 nk, khi đủ max refs thuê mình tính tắt autopay đi cho đến khi còn 2 ngày của refs thuê thì mình thuận lợi hồi vốn trong 1 tháng sau bạn nk. Còn 2 ngày ref thì lại bật autopay lên thôi kiếm mỗi ngày tâm $1 vào túi chưa tính phí nâng cấp tk.

Mình đang gần hồi vốn rồi. Mình hoàn thành hồi vốn mình sẽ chia sẻ cho bạn hình ảnh bằng chứng nha

Last edited:
Mình vào đúng dịp khuyến mại nên được bonus 15% mà. Hiện tại mình bỏ ra tổng $174 vào hôm 7/02. Mất tầm 50 hôm hoàn thành thuê 2000 refs và bật autopay lên khi chưa đủ 2000 nk, khi đủ max refs thuê mình tính tắt autopay đi cho đến khi còn 2 ngày của refs thuê thì mình thuận lợi hồi vốn trong 1 tháng sau bạn nk. Còn 2 ngày ref thì lại bật autopay lên thôi kiếm mỗi ngày tâm $1 vào túi chưa tính phí nâng cấp tk.

Mình đang gần hồi vốn rồi. Mình hoàn thành hồi vốn mình sẽ chia sẻ cho bạn hình ảnh bằng chứng nha
2000 ref click 1 ngày bao nhiêu bạn ? mình có reg acc bên earnupline nhưng ko thấy ads để click, như vậy khi nâng cấp mới có click ads hàng ngày ?

2000 ref click 1 ngày bao nhiêu bạn ? mình có reg acc bên earnupline nhưng ko thấy ads để click, như vậy khi nâng cấp mới có click ads hàng ngày ?
Bên buxsurveys thì 2000 ref click khoảng hơn 19600 click mỗi ngày. Mình không khuyến khích bạn đầu tư Earnupline lắm vì mình thuê 2000 ref đến hiện tại chỉ gần hồi vốn chứ chưa nói đến lãi. Mình đầu tư Earnupline cũng khá lâu rồi. Bạn ko click ADS được thì bạn tắt Ads block đi nếu vẫn chưa có ADS để click thì gửi Support ticket cho admin nha.

Bằng chứng thanh toán đầu tiên hôm nay ngày 23 tháng 4 trên Buxsurveys.com

Trên đây là bằng chứng thanh toán mới nhất của Buxsurveys. Refs click rất tốt. Do tiến độ thanh toán của trang là 10 ngày 1 lần các ngày 3-13-23 hàng Tháng nên khả năng mình hồi vốn trẽ hơn 2-3 tuần so với dự kiến tức là nhanh thì cuối tháng 5 hoặc đầu tháng 6 các bạn nhé.
Mình sẽ cập Nhật liên tục các proofs của 3 trang.
Cảm ơn các bạn quan tâm và ủng hộ mình qua link ref.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,055
169,434
Latest member
linkking88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week