Got Paid Kiếm Vài $ chỉ với vài click

thế rút tiền ở đâu vậy ?
Câu hỏi hot nhất trong ngày, bạn xem lại #1

cho tớ hỏi ngu xúi.. cái này ko cần fake ip để ip việt nam làm đc ko mấy bạn:binhsua43:

Ip việt nam chiến tốt, IP mẽo sẽ có thêm cái để làm

Lifetime Earnings: $4.15 =))
Khả năng được pay là rất cao, mình cũng 4.2$ mà nó pay 3.2$, còn 1$ ko hiểu sao nó ko chịu pay :D

Gạch tối xem, giờ đi tắm :)

Oánh dấu phát tối chiến ! trắc nó cũng như off ko làm hết mà đã nhận tiền thì tiền đấy chỉ để ngắm thôi :)

ĐÃ oánh tẹt bô life time earning 4$ ko thấy tiền về nó gửi mail về yêu cầu làm n vụ hay sao ý

nếu mail paypal bạn khác mail facebook thì add, còn trùng thì thôi, bước này chỉ là để cho chắc ăn. ko cần phải set primary đâu.

cón ấy thánh bảo là kiếm được cả trăm $ nhưng sao mình thấy làm cả ngày được có 3$ tuyển ref lòi họng được vài $ le nữa!!! :)

mai ko biết có task mới ko chứ giờ có vào nữa cũng toàn "Thanks for Claiming" 78.gif

cón ấy thánh bảo là kiếm được cả trăm $ nhưng sao mình thấy làm cả ngày được có 3$ tuyển ref lòi họng được vài $ le nữa!!! :)

mình ấn lúc đc mấy trăm $

có cái CrowdFlower 0.99$/Claim

There are5182 remaining claims for this opportunity.

định click hết 5k luôn nhưng mà thôi, đằng nào cũng k đc pay

mình ấn lúc đc mấy trăm $

có cái CrowdFlower 0.99$/Claim

There are5182 remaining claims for this opportunity.

định click hết 5k luôn nhưng mà thôi, đằng nào cũng k đc pay

Ko được bro nhé, bro phai sign up ở dashboard crowdflower rồi làm 3 cái test skill, complete ít nhất 1 task mới nhận được 0,99 USD.

Click nhiều mà không được là sao?

Em click được hơn 1000$ rồi nó quay Về 2$ là sao? Click tiếp thì không được cộng $.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,474
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week