Got Paid Kiếm Vài $ chỉ với vài click

sopu89

Junior
Reactions
153
MR
0.001
Tình hình là tháng trước thấy trang này quảng cáo cũng khá rầm rộ, nên reg chơi thử, hôm nay ngủ dậy thì thấy nó pay, anh em vào chiến nhé, click vài cái là có $ rồi.
Auto Pay vào ngày 10 hàng tháng nhé các bác! (chữ đỏ cho mọi người chú ý, cứ hỏi đi hỏi lại câu này hoài)

Có 1 số task lên đến hàng trăm $ nhưng các bác nhìn cho kỹ nhé, xem $ đó nó add vào blance hay add vào để quảng cáo :)

Complete this and receive: $1.00 -> add vào blance

Complete this and receive: $100 , 100$ in advertising credit -> vào blance dùng quảng cáo

Link ref: http://yovia.com/
Register và login bằng acc facebook nhé
Hướng dẫn: sau khi login vào sẽ thấy mấy cái chữ có claim, click vào đó là nhận tiền hoặc có những task follow twiter jj đó thì làm theo và click vào claim.
Do mình chỉ chơi có 1 ngày và thấy sao giá cao quá zậy, có khi lên đến 1$ /1 click nên tưởng nó scam ko chơi nữa. Cách chiến là login vào hàng ngày và làm task của nó. IP us mới thường có task, ip việt nam gần như chỉ làm 1 lần đầu dc 3-4$ là hết cmn task rồi. Các bạn đừng ham mấy cái task vài trăm $ mà làm không công nhé.
đăng nhập sau đó bấm vào Home=> Today's Featured $ Opportunity , làm theo yêu cầu của task,có vài task rất dễ đó là follow hoặc retweet twitter thôi là đã kiếm dc 3-4$ rồi, sau khi làm xong rồi Nhấn là ok, nhớ là đăng kí liên kết = tài khoản FaceBook nhá

Email paypal để nó chuyển tiền chính là email mà các bạn đăng ký acc facebook nhé, nếu 2 email này khác nhau các bạn có thể làm như sau:
1 là: add thêm email facebook của các bạn vào tài khoản paypal
2 là: thay đổi email facebook bằng email paypal của các bạn
3 là: Chọn 1 trong 2 cách trên, và theo mình là dùng cách 1 an toàn nhất vì có thể bạn thay email facebook nhưng csdl của thằng yovia nó ko cập nhật mail này, sẽ ko pay dc.

Không hiểu sao hình proof của mình ko hiện nên
Mượn tạm hướng dẫn và proof của bác khoadainhan8. thanks
untitled_zpsfc94b364.jpg.html

update proof của mình đây, khỏi phải che đậy j cả, acc fb email khác nên lộn cmn email pp hèn gì sáng h vào pp ko thấy tiền đâu :))

Last edited:
khi nào co proof chính thức rồi tuyển mem em ơi.chứ proof gửi về mail thì ai cũng có 1 đống mà có nhận đc xu méo nào đâu

khi nào co proof chính thức rồi tuyển mem em ơi.chứ proof gửi về mail thì ai cũng có 1 đống mà có nhận đc xu méo nào đâu

Cái mail đó đúng là mail PP trả tiền còn gì nữa ông nội, mình cũng vừa nhận được 2.2$ nhưng mà mình nhớ hồi đó đã làm đc 4-5$ gì mà, có lẽ động tác níu kéo

làm được 3$ cái nó ko cho làm nữa!!! mà cũng ko thấy chỗ rút tiền ở đâu nữa!!! :)

Thôi xong =(( mất trinh rồi :(( Nát kmn đời cô lựu rồi :((
Cái mỏ vàng ngày 50$ của tôi đã lên thớt :binhsua160:

Thôi xong =(( mất trinh rồi :(( Nát kmn đời cô lựu rồi :((
Cái mỏ vàng ngày 50$ của tôi đã lên thớt :binhsua160:

lên cho nát cmnl cho rồi!!! :)) nhưng mà click được có 3 cái nó có cho lick nữa đâu!! với lại pending chứ ăn được ngay ấy!!! :))

làm được 3$ cái nó ko cho làm nữa!!! mà cũng ko thấy chỗ rút tiền ở đâu nữa!!! :)
Mỗi ngày đc vài $ kô ngon à :-" Muốn hơn thì đổi ip tạo nhiều acc ref cho nhau mà làm :binhsua111: điền chung 1 acc paypal cũng đc

sao ko vào được nữa vậy ta!!! nó bị làm sao ấy nhỉ có ai vào được ko thế???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,474
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week