Tutorial Kiếm từ 0.2$ đến 0.5$ hàng ngày với likesplanet (có auto) - pay ngay lập tức nhé

lamnhi611

Banned
Reactions
26
MR
0.000
Google Plus
Follow me on Google Plus
Giống như likesasap thì likesplanet là trang kiếm tiền với facebook uy tín số 1 hiện tại.
Hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn cách kiếm tiền với nó.
Đầu tiên các bạn đăng ký theo link : http://likesplanet.com/promote.php?ref=lamnhi611
Sau đó để lại ID và mail để mình gửi Auto nhé.
Ngoài cắm auto like các bạn có thể cắm thêm hitleap và jilling để kiếm thêm nhé.
Các bạn vào link này để lấy link cắm autosurf : http://likesplanet.com/surf.php
Chúc các bạn kiếm đc nhiều $.

Mọi người chú ý mail very có thể gửi vào phần spam nhé!

Update: Các bạn nào có số click > 150/ ngày trong 5 ngày liên tiếp mình sẽ bonus 0.1PM nha
Bạn nào là ref của mình để lại số PM lun nhé!

Ah còn đây là proof mình mới nhận hôm qua:

Attachments

290.5 KB · Views: 165
Last edited:
Các bạn tuyển ref thì đặt title cho chân thực tí nhé :) site đó ngày đầu zo có thể 0.3-0.5 nhưng về sao 0.1-0.2$ thôi còn muốn cao nữa là từ việc kiếm ref thôi

Các bạn tuyển ref thì đặt title cho chân thực tí nhé :) site đó ngày đầu zo có thể 0.3-0.5 nhưng về sao 0.1-0.2$ thôi còn muốn cao nữa là từ việc kiếm ref thôi
Mình hoàn toàn có thể kiếm đc như vậy nhé. Nếu bạn cắm thêm jingling và hitleap mỗi ngày tầm 6k-10k view suf là đc thêm 0.2$ rùi ko kể cắm auto marcors. thanks cậu

cái này mình bị mất 2 nick face rồi ! bạn có cách nào like mà ko bị mất acc face ko ?
bạn cắm Auto like trang nào thì cũng bị facebook sờ đến thôi bạn. Chủ yếu là sớm hay muộn :).Cái này phải chấp nhận thôi bạn ah. bane nick này ta lập nick khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week