Tutorial Kiếm $ trên site bằng cách đặt quảng cáo - có proof

update proof new year ^ ^
a e chien manh nao

Thanks, bạn nha mà minpay bao nhiêu vậy, 1 ngày blog của mình đc khoảng 1k view thì liệu đc bn $
Mà treo 2 loại quảng cáo có đc nhiều $ hơn treo cái banner ko nhỉ??

Thanks, bạn nha mà minpay bao nhiêu vậy, 1 ngày blog của mình đc khoảng 1k view thì liệu đc bn $
Mà treo 2 loại quảng cáo có đc nhiều $ hơn treo cái banner ko nhỉ??

Cái này còn tùy vào ip và ref nữa, lượng view trên blog không có ý nghĩa gì bởi có thể 1 ip view nhiều thì view blog vẫn tăng.

min cái này là 0.5$ qua PP

Bạn có 1 website, bạn muốn kiếm $ từ chính website của mình, cách thức rất đơn giản là đặt quảng cáo ^ ^
Mình đã thử test thử nhiều site khác nhau và cuối cùng quyết định gắn bó với cpx24

Cách làm rất đơn giản, bạn vào trang CPX24 or link ref của mình : http://www.cpx24.com/index.php?refi=minhduc9987 đăng kí một tài khoản , sau đó vào tab Tags/Code lấy code đặt vào website của mình.

Mình thường chọn Banner code ^ ^. Rất đơn giản thế là xong.
CPX24sẽ trả tiền theo lượng traffic truy cập website của bạn ;)

Minpay của nó là 0.5$, bạn muốn rút $ thì chọn withdraw, nó sẽ thanh toán qua paypal trong vòng 3-4 ngày, thường là vào chủ nhật ^ ^

Proof của mình mới rút

Có vấn đề gì các bạn cứ nêu mình sẽ trợ giúp các bạn^ ^
Chúc kiếm nhiều $
mình làm như thế này bạn xem có đúng ko nhé,
1. lập 3 blog
2. treo code đó lên 3 blog
3. add vào hitleap-> chạy
đã được chưa, đúng ko bạn

Sao minhf cop vaof HTMl của Blog nhưng nó không cho lưu lại Blog là sao vậy bạn nhỉ? chỉ giúp mình với

Tình hình là mới đặt thấy cũng không khả quan mấy, sao lên ít hit thế nhỉ, thớt có cách nào bày chiến với :(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back