Tutorial Kiếm $ trên site bằng cách đặt quảng cáo - có proof

sao mình request mà k nó vẫn chua -paynhi, hơn nửa tháng r

Đã ref cho bác. Ơ mà cả 2 links bác đều links ref à :D

1k visit us bị redirect đổi lấy 1$? quá bèo :v

What happen? @@

bạn ơi cho mình hỏi lúc đầu mình ad code popup thì click thì bên cpx24 nó cập nhật liền, nhưng mình đã xóa và dán lại code banner cho đẹp và tiện, nhưng sao lượt truy cập mình có nhưng mà sao bên cpx không thấy + tiền, hay là cách mấy tiếng nó update 1 lần hả bạn

bạn ơi cho mình hỏi lúc đầu mình ad code popup thì click thì bên cpx24 nó cập nhật liền, nhưng mình đã xóa và dán lại code banner cho đẹp và tiện, nhưng sao lượt truy cập mình có nhưng mà sao bên cpx không thấy + tiền, hay là cách mấy tiếng nó update 1 lần hả bạn
Stats are estimative and are delayed up to 72-96 hours

nó có thể trễ lớn nhất trong khoảng từ 72-96 hours bạn ah ^ ^. Mỗi IP chỉ tính 1 lượt truy cập /1 ngày.

Thằng này redirect rất chi là bực mình.
Tất cả các dạng kiếm tiền kiểu đếm lượng truy cập như này đều bị redirect, nhưng chỉ bị nếu lượng truy cập từ nước ngoài như USA, còn lượng truy cập từ VN thì rất ít bị redirect, bởi vậy nên web mình lượng truy cập vẫn đều đều

Vì thực tế web có lượng truy cập từ VN nếu đặt quảng cáo của các trang khác như Bidvertiser hay Clicksor cũng chẳng kiếm được đồng nào.

cũng vừa nhận được 7.5 từ nó mà mấy hôm tự nhiên refer hit minh giảm mạnh quá từ 100k xuống còn 10k mà ko biết tại sao nữa

ngon đấy. mình đang có cái blog :D quá ngon. hi vọng sẽ kiếm được vài $ mỗi tuần

đặt info hay bid đi redirect coi chừng ăn pen đó :v

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week