Tutorial Kiếm $ trên site bằng cách đặt quảng cáo - có proof

hj, pro đặt cái này lên site việt hay nước ngoài mà rate cao thế

Site này nó ko pay cho mềnh @@, rút lần đầu 0.5$ thì nó pay, 2 lần sau mỗi lần rút 14$ và 16$ thì tới giờ nó vẫn chưa pay @@

Site này nó ko pay cho mềnh @@, rút lần đầu 0.5$ thì nó pay, 2 lần sau mỗi lần rút 14$ và 16$ thì tới giờ nó vẫn chưa pay @@
bạn ơi,nó sẽ pay trong khoảng từ 3-4 ngày bạn ah`, nếu bạn withdraw vào cuối tuần thì có thể lâu hơn, nhưng mình đảm bảo nó chắc chắn sẽ pay :D
ở page 1 mình withdraw ngày 10-11 thì nó trả vào ngày 13-11 đấy thôi.
mình chơi hơn 2 tháng nay rồi, nên bạn cứ yên tâm

mình request lần 2 cách đây 1/2 tháng, lần gần nhất là cách đây 5 ngày, m` tt qua PP hết, contact 2 lần nó ko tl luôn @@

mình request lần 2 cách đây 1/2 tháng, lần gần nhất là cách đây 5 ngày, m` tt qua PP hết, contact 2 lần nó ko tl luôn @@
oh mình request lần nào là sau vài ngày nó trả lần đấy, thế nên mình mới chơi nó mấy tháng nay :eek:k:
.
request ngày 21/10 và 10/11
nó trả vào ngày 25/10 và 13/11

bạn thử contact lại nó xem nó có phản hồi gì không :D

Mình treo cũng hơn 1k view.trên jing chọn khu vực nươc ngoài mà cao lắm chỉ được 0.3 $ ngày thôi
sao proof bạn trên 1$.Pro quá.inbox TUT vơi. :)

copy cái đoạn banner code r` sao nữa thot' ? phải dán vào đâu để tăng traffic
bạn có website hay blog ko :D
Nếu xài blogspot thì vào phần bố cục/ chọn thêm tiện ích/ chọn HTML/Javascript / rồi paste code vào phần nội dung, tiêu đề bạn tự đặt. OK done .
Trên website dùng wordpress thì vào mục widgets/ chọn Text , chọn vị trí bạn muốn đặt /dán code vào. Done :D

cau oi , lam 1 trang web tgi sao?? chi minh cach lam web voi
Muốn làm 1 site của mình thì bạn phải có 1 tiền miền, 1 host lưu trữ dữ liệu - cái này phải mất $ bạn ah` :D
Đơn giản nhất là bạn tạo cho mình 1 blog :D, blogspot là tốt nhất. Cách tạo blogspot thì trên mạng đã có hướng dẫn đầy đủ mình ko tiện trình bày ở đây.

site này rất uy tín, nhưng thanh toán hơi chậm, thấy nó để một tuần thanh toán 1 lần nhưng thật ra cả tháng no mới thanh toán một lần, nên các bạn cứ yên tâm chờ tiền về,
site này gặp ip us sẽ chuyển trang nên các bạn nào chơi traffic thật từ us thì ko nên chơi site này,
khuyến khích jing và autosurf
một vài kinh nguyệt cá nhân mong các pro đừng ném đá :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back