• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Introduce Kiếm tiền với Zeusfile.com 70% per sale, $20/1k download and view

nên bỏ upload minium 200mb đi admin
kểu này ko chơi đc bài mình chia ra nhiều part mak part cuối luôn nhỏ hơn 200mb thành ra up lên thiếu part cuối làm sao mak post

nên bỏ upload minium 200mb đi admin
kểu này ko chơi đc bài mình chia ra nhiều part mak part cuối luôn nhỏ hơn 200mb thành ra up lên thiếu part cuối làm sao mak post

Hi bồ

Do bên mình có thêm mảng xem video nữa, nếu bỏ minimum thì khách hàng sẽ phàn nàn về chất lượng video :(. Mong anh em thông củm.

Thanx

Hi anh em

Vậy là đã xong phần folder, anh em trải nghiệm nha.

Trân trọng

Good night

Cậu thêm chức năng move nhiều file 1 lúc dc không? cả k file muốn move vào folder mà click từng file thì hết cả ngày mất.
Thanks

Hi bro

Để tớ hỏi kỹ thuật nha.

Sự hạn chế của "Giới hạn 200Mb" :

1 bộ phim chia part ra thì part cuối thường sẽ nhỏ hơn 200Mb.
Bây giờ cứ post các part trên, thiếu part cuối, khách nó nhìn vào cũng chẳng muốn mua premium vì mua cũng chẳng down được đủ hết các part để giải nén. Vậy nên nếu mình là khách mình cũng sẽ chọn host khác đầy đủ part để mua pre.
Góp ý :
- Trong thời gian đầu bạn nên bỏ cái "giới hạn" ấy đi, như vậy mới có nhiều Uploader và nhiều khách mua premium.
- Nếu nó liên quan đến phần Video thì bạn nên code (hoặc thuê người code) chức năng giới hạn 200Mb cho các file có đuôi .avi, .mp4 .... hoặc không giới hạn cho các files có đuôi là .rar , zip

Cũng muốn chơi hót này lắm mà vướng cái "Giới hạn" nên chưa chơi được, Bạn Admin xem xét lại nhé!

Để cái min filesize 200MB là hiểu chủ host chỉ là tay ngang, thiếu kiến thức về PTU, hậu quả về sau từ từ sẽ xuất hiện. Anh em cẩn thận.

Để cái min filesize 200MB là hiểu chủ host chỉ là tay ngang, thiếu kiến thức về PTU, hậu quả về sau từ từ sẽ xuất hiện. Anh em cẩn thận.
kiến thức về ptu là j ? mỗi site có một đặc thù . ví dụ như có nhưng site chỉ chiến phần mềm có site chỉ chiến media. ý kiến cá nhân :D

Sự hạn chế của "Giới hạn 200Mb" :

1 bộ phim chia part ra thì part cuối thường sẽ nhỏ hơn 200Mb.
Bây giờ cứ post các part trên, thiếu part cuối, khách nó nhìn vào cũng chẳng muốn mua premium vì mua cũng chẳng down được đủ hết các part để giải nén. Vậy nên nếu mình là khách mình cũng sẽ chọn host khác đầy đủ part để mua pre.
Góp ý :
- Trong thời gian đầu bạn nên bỏ cái "giới hạn" ấy đi, như vậy mới có nhiều Uploader và nhiều khách mua premium.
- Nếu nó liên quan đến phần Video thì bạn nên code (hoặc thuê người code) chức năng giới hạn 200Mb cho các file có đuôi .avi, .mp4 .... hoặc không giới hạn cho các files có đuôi là .rar , zip

Cũng muốn chơi hót này lắm mà vướng cái "Giới hạn" nên chưa chơi được, Bạn Admin xem xét lại nhé!

Hi bồ.

Sau thời gian suy nghĩ bên mình đồng ý, bên mình chính thức bãi bỏ luật 200 MB, nhưng chỉ tính tiền download cho những file bằng hoặc lớn hơn 200 MB.

Trân trọng.

Hi bồ.

Sau 1 thời gian nghe anh em góp ý, bên mình nhận thấy việc bãi bỏ yêu cầu minimum upload file 200 MB là hợp lý. Do vậy:

Minimum upload file size: Không giới hạn. Chỉ tính tiền download hay view đối với những file = hoặc > 200 MB

Hy vọng được hợp tác với bro. Anh em cùng kiếm xèng chơi Noel và Tết tây rồi Tết Ta cái nhờ.

Trân trọng

sửa lại cái phần export link đi cậu ơi, ko lấy được link html or bbcode 1 loạt file và xóa nhiều file file 1 lúc, cứ xóa từng cái 1 mất bao thời gian
với cả cậu cho mình thêm dung lượng ổ đĩa với acccount: [email protected]
vip mà có 50gb thì up gì :(

sửa lại cái phần export link đi cậu ơi, ko lấy được link html or bbcode 1 loạt file và xóa nhiều file file 1 lúc, cứ xóa từng cái 1 mất bao thời gian
với cả cậu cho mình thêm dung lượng ổ đĩa với acccount: [email protected]
vip mà có 50gb thì up gì :(

Ok bro.

Wait mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,152
171,226
Latest member
davidleseo