Introduce Kiếm tiền với Zeusfile.com 70% per sale, $20/1k download and view

Ý mình ở đây là , mình phải đi link hay người ta có tự search ra để xem và down ko

Hi bồ

Mình mới về.

Bồ cứ đi link để anh em search

Vậy chôt lại là e cầm link đi up mấy diễn đàn , mxh , thì mới co view down, còn ko share thì ko ai tìm thấy link mình trong
Zeusfile phải k

Vậy chôt lại là e cầm link đi up mấy diễn đàn , mxh , thì mới co view down, còn ko share thì ko ai tìm thấy link mình trong
Zeusfile phải k

Yes bồ

Không biết bác đã trả lời ở các pages kia chưa nhưng ngại lội pages quá, bác cho hỏi là plan là chơi cả ppd và pps luôn hả bác ?

Hi bồ

Bên mình đang suy nghĩ thêm

Trân trọng
Bạn mà bỏ luôn thì rất nhiều người chơi, bởi hiện tại uploadable đang có vấn đề có thể sẽ scam và mọi người đang mất phương hướng trong tìm 1 hot mới

Không biết bác đã trả lời ở các pages kia chưa nhưng ngại lội pages quá, bác cho hỏi là plan là chơi cả ppd và pps luôn hả bác ?

Hi bồ

Vui lòng xem trang 1 nha :). Mọi comment mình đều trả lời.

Trân trọng

Hi bồ

Vui lòng xem trang 1 nha :). Mọi comment mình đều trả lời.

Trân trọng
Mình thấy bác ghi cả 2 plan lên, chứ ko thấy bác nói là chơi 1 trong 2 hay chơi đc cả 2, hay bác ghi thế là mặc định chơi đc cả 2, bác thông cảm, iq của mình kém, có gì bác bỏ qua

Mình thấy bác ghi cả 2 plan lên, chứ ko thấy bác nói là chơi 1 trong 2 hay chơi đc cả 2, hay bác ghi thế là mặc định chơi đc cả 2, bác thông cảm, iq của mình kém, có gì bác bỏ qua
Hi bồ

Mình ko hiểu ý bồ

Nếu có sale thì bồ ăn tiền sale, nếu view hay download thì tính tiền. Tất cả được cộng vào lúc 12:00 đêm hàng ngày. :)

chủ thớt ghi rõ chữ " và " mà bác ơi, hai cái đó tương đương nhau và cộng gộp bác nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
419,355
171,409
Latest member
longdk2303
Back
Top Bottom