Introduce Kiếm tiền với Zeusfile.com 70% per sale, $20/1k download and view

support nhiệt tình quá, lâu rồi k chơi ptu không biết ra sao :D

AE nào show proof lên xem nào :D

Mới bắt đầu từ tối qua, làm mirror thôi mà sale đến nhanh thật hơn thằng alfafile nhiều.
Mà sao ko thấy tiền ppd nhảy nhỉ? update 0h hay 12h nhỉ? theo múi giờ nào?

Xin chào anh em.

Theo 1 số góp ý của anh em về phần Master key, hôm nay bên mình chính thức tích hợp chức năng tự động điền master key, có nghĩa là khi các bạn share link, không cần phải share master key thêm nữa, chỉ cần copy link bình thường. Khi khách click vào link thì hệ thống sẽ tự động điền master key cho khách.

Việc này sẽ đơn giản hóa cho uploader cũng như member.

Lưu ý:

Tất cả file của các bạn vẫn được mã hóa. Việc tích hợp chế độ tự động điền master key nhằm đơn giản hóa, tiện lợi cho mọi người.

Trân trọng

Mới bắt đầu từ tối qua, làm mirror thôi mà sale đến nhanh thật hơn thằng alfafile nhiều.
Mà sao ko thấy tiền ppd nhảy nhỉ? update 0h hay 12h nhỉ? theo múi giờ nào?

Hi bồ

Câu hỏi của bồ mình xin trả lời nguyên văn từ kỹ thuật như sau:

Nếu ngày 17 không cộng, nó sẽ cộng sang ngày 18, vì thời gian bên mình để là 23 giờ 59 phút, nếu thời gian chạy vượt quá 1 phút thì chưa đến lượt cộng của nó. Nó sẽ sang ngày 18

Trân trọng

Dịch vụ dowload này do công ty việt nam sáng lập à các bác?

Dịch vụ dowload này do công ty việt nam sáng lập à các bác?
Yes bồ, Zeusfile do người Việt làm và quản lý, tuy nhiên ko phục vụ người dùng có IP xuất phát từ VN do pháp luật VN chưa cho phép. Ngoài VN thì Zeusfile đang phục vụ tất cả các nước còn lại.

Trân trọng

up premium dùm để chiến đc ko bác..
uếname U1000000178

Hi bồ

Bồ cho mình cái email với, mình check xem ntn

Trân trọng

sao ko stat real time cho nó khí thế nhỉ, xsharing pro thấy nó cập nhật liền mà

Hi bồ

Do thuật toán thôi, bên mình tính ntn, uploader trong ngày, họ phải tìm file, upload, đi link..., do đó họ sẽ không có thời gian vào xem phần report real time. Bên mình để cuối ngày update, như vậy hợp lý hơn.

Trân trọng

Bây giờ đáng lẽ là cập nhật tiền trong balance rồi đúng ko? sao tiền ppd của mình vẫn ko update vào tí nào nhỉ trong balance chỉ thấy tiền pps thôi, tính ra là ngày thứ 2 rồi, những lượt download complete đầu tiên trong log download của mình là từ ngày 17 rồi nhưng vẫn ko thấy balance có cộng vào.

Bây giờ đáng lẽ là cập nhật tiền trong balance rồi đúng ko? sao tiền ppd của mình vẫn ko update vào tí nào nhỉ trong balance chỉ thấy tiền pps thôi, tính ra là ngày thứ 2 rồi, những lượt download complete đầu tiên trong log download của mình là từ ngày 17 rồi nhưng vẫn ko thấy balance có cộng vào.

Hi bồ

Khoảng vài phút nữa cậu F5 thử nha, mình đã chuyển câu hỏi của bạn cho kỹ thuật rồi :)

Trân trọng

Ở đây up là up file gì lên thế mọi người @@

Thấy hay hay mới reg , Username: U1000000192 , a thớt verify gì thì ver giùm e nhé , mai dậy sớm nghiên cứu :D:D:D cho e hỏi luôn là up ở đây là up phim ảnh, clip hài ..... các kiểu phải ko ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week