• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Kiếm tiền với Youtube toàn tập

Status
Not open for further replies.
một số cậu comment mà mình thấy xấu hổ thay! thiệt không biết mấy cậu này bao nhiu tuổi?

thằng khuê trần, bạn xem lại bản thân đi đã rồi nói thế này nhé
khinh thường người khác quá nhỉ :)
Nó đụng chạm đến tôi, thì tôi không thể nào tôn trọng nó được. Nếu là bạn bạn có thấy tức không ???

Hôm bữa em cũng download đc 1 ebook tài liệu của bác nào share thì em ko nhớ của tác giả Khuê Trần, chắc là ebook 1, em xác nhận đoạn đầu không giống của bác chetdiem. Bác nào cần thì em có thể chụp rồi up lên. Nên em nghĩ bác nào ko có bằng chứng thì đừng nói người khác trộm cắp này nọ, ebook của bác chetdiem thì em chưa xem qua, nhưng ebook 1 của bác khuê Trần em đã thử nhưng không có hiệu quả, chắc tại còn gà, hoặc chưa đủ để hiểu.

một số cậu comment mà mình thấy xấu hổ thay! thiệt không biết mấy cậu này bao nhiu tuổi?
Nó nói tôi đi lấy tài liệu của nó đi bán với giá gấp 4-5 lần, tôi chỉ bán với giá 200k, và hơn hết, đây là tài liệu của tôi, tôi không lấy của ai bán cả. Cậu xem hình tôi chụp trang đâu rồi đi so sánh xem có giống không???

Hôm bữa em cũng download đc 1 ebook tài liệu của bác nào share thì em ko nhớ của tác giả Khuê Trần, chắc là ebook 1, em xác nhận đoạn đầu không giống của bác chetdiem. Bác nào cần thì em có thể chụp rồi up lên. Nên em nghĩ bác nào ko có bằng chứng thì đừng nói người khác trộm cắp này nọ, ebook của bác chetdiem thì em chưa xem qua, nhưng ebook 1 của bác khuê Trần em đã thử nhưng không có hiệu quả, chắc tại còn gà, hoặc chưa đủ để hiểu.
Tôi không biết tài liệu của Khuê trần là như nào nhưng tôi khẳng định không bao giờ giống của tôi

TRang đầu tài liệu của tôi thế này

Còn kể cả thớt có uy tín thế nào đi nữa thì vẫn vi phạm Rule. Mod không xử lý vụ này tôi không phục

Ebook kiếm tiền với Dropshipping by Khuê Trần chi là một mớ rác và lừa người đọc mà thôi. Các phương pháp lệch lạc, những cách giải thích hời hợt và kiến thức bằng không nhưng vẫn có thể giúp bạn kiếm vài đồng lẻ =))​
Trích lời: Lâm Tuấn

Còn kể cả thớt có uy tín thế nào đi nữa thì vẫn vi phạm Rule. Mod không xử lý vụ này tôi không phục
Bác nghe ngu ý của em, cứ bình tĩnh lại đã. Nóng nảy có giải quyết đc gì đâu :)

Em theo dõi topic này từ đầu đến cuối, ko thiên vị ai cả. Nhưng các bác trong topic này nói bác bán ebook của bác khuetran là sai, em úng hộ bác @chetdiem. Còn có đôi lời cho các bác khác, chuyện gì có bằng chứng xác thực thì hãy nói người ta. Không thì cũng đừng hùa theo nói người khác. Cãi nhau ầm xì tỏi lên, tiền thì không thấy đâu, cả lũ dắt tay nhau ra đảo khỉ thì ngồi đấy mà khóc :D

Đọc để biết và có 1 hướng đi mới :D,mình đã mua và đọc coi như 1 cuốn sách thời học sinh thoi :D,12$ mình nghĩ giá cũng ko quá mắc cho 1 quá trình bạn ấy tích lũy :D

topic này lập ra để chém nhau thì phải :rolleyes:

Em theo dõi topic này từ đầu đến cuối, ko thiên vị ai cả. Nhưng các bác trong topic này nói bác bán ebook của bác khuetran là sai, em úng hộ bác @chetdiem. Còn có đôi lời cho các bác khác, chuyện gì có bằng chứng xác thực thì hãy nói người ta. Không thì cũng đừng hùa theo nói người khác. Cãi nhau ầm xì tỏi lên, tiền thì không thấy đâu, cả lũ dắt tay nhau ra đảo khỉ thì ngồi đấy mà khóc :D
Thank bạn ủng hộ, vì câu nói của bạn,mình sẽ tặng bạn 1 món quà, bạn pm email [email protected], mình cho bạn bộ tài liệu Marketing online + SEO top google đang bán trên thị trường giá 1050k gồm hơn 40 video dạy bạn thực hành web+SEO. Hứa là làm. Pm luôn đi
Chỉ share cho mình bạn, bạn dùng không share cho thằng nào trên này là dc

Vì 1 câu nói hay, mình sẽ tằng bạn cái này, pm email mình ngay và luôn đi [email protected]

Thank bạn ủng hộ, vì câu nói của bạn,mình sẽ tặng bạn 1 món quà, bạn pm email [email protected], mình cho bạn bộ tài liệu Marketing online + SEO top google đang bán trên thị trường giá 1050k gồm hơn 40 video dạy bạn thực hành web+SEO. Hứa là làm. Pm luôn đi
Chỉ share cho mình bạn, bạn dùng không share cho thằng nào trên này là dc

Thanks bác. Mail em: [email protected].
Bác có lòng thì send em, em cảm ơn. cũng chỉ đọc để tích lũy kiến thức, chứ em cũng đọc qua vài ebook, em thấy em cũng không hợp lắm :) Hi vọng xem đc ebook của bác, em có hướng đi mới :)

Thứ nhất: show kênh youtube của bạn lên + proof nếu có
Thứ 2: nếu kiếm được nhiều tiền sao không hướng dẫn cho anh em họ hàng nhà bạn cùng kiếm
Thứ 3: Vi phạm rule, đóng topic
Ps: Cũng chỉ là dạng ăn theo mấy topic bán tút thôi, chả có gì đâu, newbie đừng đâm đầu vào

Chẳng phải chú cũng bán tut suốt ngày sao :eek:
Sao lúc đó ko show hàng đi :rolleyes:Thứ 1 với chả thứ 2 =)))))

Thanks bác. Mail em: [email protected].
Bác có lòng thì send em, em cảm ơn. cũng chỉ đọc để tích lũy kiến thức, chứ em cũng đọc qua vài ebook, em thấy em cũng không hợp lắm :) Hi vọng xem đc ebook của bác, em có hướng đi mới :)
ok bạn, bạn đọc lấy kiến thức hay làm gì cũng dc,mình send rồi đó, đừng share cho thằng nào trên này là dc.

Hiện tại mình thấy có 1 sự Gato à ko , cạnh tranh ko lành mạnh cho lắm , ko phán xét ai đúng ai sai , nhưng đây là topic của bạn KhuetraN , ebook 1 bạn ý viết ra , và ra ebook 2 cho newbie là sự share cho anh em còn gà mờ , rất là tốt mấy ai làm được vậy , còn bạn chetdiem cũng đã từng bán nhưng bạn là TUT , còn khue là ebook và bạn bán ko được , h sang topic này quấy nhiễu quá đấy ,xem lại giá trị bản thân đi , càng nói , càng show càng lố bịch , như 1 đứa trẻ con vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,006
171,058
Latest member
bertatl
Back
Top Bottom