Got Paid Kiếm tiền với Yandex Toloka - thanh toán qua Paypal, Payoneer, Yandex Money, Skrill...

wwwcuongit

Hero
Verified
Reactions
661
MR
0.265
Hôm nay rảnh rỗi được nghỉ ở nhà tránh em Corona nên tìm kiếm được site này kiếm tiền khá hay muốn chia sẻ với anh em, nhiệm vụ thì rất đơn giản

site của Nga nhưng nội dung hiển thị bằng tiếng Việt, công việc chủ yếu là check hình ảnh hoặc nội dung bài viết xem có vấn đề về bạo lực hay khiêu dâm ko

app trên android và iOS là: Toloka

Có thể rút tiền ngay lần đầu tiên min pay hình như là 0.1$ gì đó. Mình đã rút 2 lần 1 lần 0.22$ và 1 lần 0.52$

Chú ý: cần làm việc nghiêm túc để được đánh giá điểm cao, khi đó sẽ có nhiều người giao việc cho mình hơn

Chúc các anh em kiếm được nhiều tiền nhé!

yandex info.png

proof paypal.png

Làm trên giả lập đc k chủ thớt nhỉ
mình chưa thử vì không cần nhiều máy đâu, ít nhất là phải có laptop hoặc desktop nhé bạn. Vì duyệt nội dung nó phải mở web chứ trên app ko hiển thị được

Hôm nay rảnh rỗi được nghỉ ở nhà tránh em Corona nên tìm kiếm được site này kiếm tiền khá hay muốn chia sẻ với anh em, nhiệm vụ thì rất đơn giản

site của Nga nhưng nội dung hiển thị bằng tiếng Việt, công việc chủ yếu là check hình ảnh hoặc nội dung bài viết xem có vấn đề về bạo lực hay khiêu dâm ko

app trên android và iOS là: Toloka

Có thể rút tiền ngay lần đầu tiên min pay hình như là 0.1$ gì đó. Mình đã rút 2 lần 1 lần 0.22$ và 1 lần 0.52$

Chú ý: cần làm việc nghiêm túc để được đánh giá điểm cao, khi đó sẽ có nhiều người giao việc cho mình hơn

Chúc các anh em kiếm được nhiều tiền nhé!

View attachment 145596

View attachment 145595
Đã reg cho bác, mà có it task quá nhỉ bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week