• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cheat Traffic Kiếm tiền với URL Shortener từ Việt Nam - CPM = 2$

Mình đã thông báo bên topic bên kia và mod cũng đã yêu cầu làm rõ Review My Site, Các bạn có đọc thông báo trên site sẽ được paid đúng như thông báo. Các bạn cheat kiểu 30 phút được 5$ thì đương nhiên là mình không thanh toán vì bên kia mình đã nói rõ rồi. Bác nào chưa rõ mời đọc lại: Điều khoản

Last edited:
nói chung là kiểu chơi lầy :) viết rõ ra ko viết rồi lại bảo vi phạm

xác nhận thím này scam rồi không trả tiền công anh em cẩn thận nhé,. trước có mở toppic rồi lại xóa. công cày mất trắng. rồi gửi ticker yêu cầu paid thì ko paid scam đó anh em tránh xa
wep hắn đây : http://vurl.us/

xác nhận thím này scam rồi không trả tiền công anh em cẩn thận nhé,. trước có mở toppic rồi lại xóa. công cày mất trắng. rồi gửi ticker yêu cầu paid thì ko paid scam đó anh em tránh xa
wep hắn đây : http://vurl.us/

Bạn cho xem bằng chứng mình báo không paid đi.

Nói chung ai có cheat mà có view thật thì pay, 100% cheat thì có ngu tui mới pay. Không nói nhiều với các bạn nữa. Tốn thời gian vl.
vurl pay.png

Chuẩn đó ạ, cheat 100% thì pay sao

Chào các bác,

Tình hình là em có nuôi 1 em site url shortener mấy năm nay miễn phí, vừa rồi host die do thiếu kinh phí nên em muốn chuyển sang dạng monetized.
Nguồn quảng cáo em lấy từ một website khác, rate VN em tính là 2$/1000 view.

Theo các bác như vậy có sống được không, rất mong nhận được ý kiến đóng góp từ mọi người.
Bài viết nếu có sai mục mong các mod chuyển giúp. Xin cảm ơn.
nuôi mấy năm rồi mà sao mới hơn trăm mem thế :D
mà nãy mình short link thử thì thấy nó nhảy thẳng wa link chứ đâu có chạy quảng cáo, thế thì monetized kiểu gì thế bác :D

2 site này có pay ko bác

site của mình bác ơi, đang tét thui, mình còn 2 site poppup, 2 site adnet, 2 site trafic exchane, 2 site PTc, 1 site HYIP nữa, đang tìm nhà đầu tư, phát triển thêm

có view thật mới được pay à :(( bao nhiêu % thật là được vậy bác để em còn biết đường nhờ bạn click :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom