• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kiếm tiền với ứng dụng WTHeo của Android! (Hàng Việt)

trongchtq

Senior
Reactions
240
MR
0.001
Insuree Balance
0
Gần đây có rất nhiều ứng dụng dành cho Android để kiếm tiền. nhưng theo mình thấy kiếm tiền qua những site đấy rắc rối, phức tạp. Mà lại chẳng kiếm được bao nhiêu. Nên mình lập ra topic này để anh em dùng thử ứng dụng WTHeo.
Tải về tại đây: https://play.google.com/store/apps/...urce=c813befdec21992132dbceb7f55b30bfe614d15f
Ứng dụng này là hình thức mở khóa quảng cáo để nhận điểm, yêu cầu phải có 3G or Wifi. Rất đơn giản, bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn như tấm hình dưới đây:
Uk0hXtdJd5pJlDzGf9Ll2hwhGc-B1fWB13xAKujrz1wg1XSEHORyhpDE8a6hCc_RzRTx=h900

Khi nào hiện ra màu vàng mới nhận được điểm nha. Quả cầu là không có nhận được điểm :D.
Khi đạt được một số điểm nhất định bạn có thể đổi quà:
LdEqQuHYQmWlcCwickmKBmgbl7wJ4h6lAN555_xzzzYe6Pb4TwhN9EoIJvwPheyLGcs=h900

Sẽ có rất nhiều phần thưởng dành cho bạn khi sử dụng như Vé xem phim, Card điện thoại,.. Voucher ăn uống.
Và khuyến cáo với các bạn: ứng dụng này kiếm tiền rất dễ. Nên lương lậu cũng bèo bọt. Kiếm thêm để nạp card điện thoại or lấy vé xem phim với gấu nha. Ứng dụng này không làm giầu nổi đâu. :D.
Poof thì chắc k cần thiết. Vì đây là ứng dụng Việt, uy tín rất cao. Ông bạn mình làm bên công nghê ở SG phát triển ứng dụng này. Rất mong mọi người ủng hộ. Nhất là các bạn có máy Android. Xin cảm ơn :D

lên nào!. Mong các bạn ủng hộ nhiệt tình :)

Cái này em không rõ. Nhưng chơi cái này vui lắm bác ạ. Chỉ cần mở khóa xem quảng cáo là được điểm thôi bác ạ. Xác suất là 40% ra đồng tiền vàng nhé bác :)

Chỉ tổ tốn pin. 2 tháng ko kiếm nổi cái card 20k đâu các bác à. Em tham gia thằng adlatte 3 tháng mà được có 31k. Thằng này mới ra chắc cũng ko khá nổi.

Chỉ tổ tốn pin. 2 tháng ko kiếm nổi cái card 20k đâu các bác à. Em tham gia thằng adlatte 3 tháng mà được có 31k. Thằng này mới ra chắc cũng ko khá nổi.
Cái này có phần mở hên xui nữa mà bác. Bác k muốn đợi mà muốn may mắn thì có phần mở hên xui đó. mất 1 điểm cho 1 lần mở hên xui thôi nhé :)

Thấy bác nói hết ham. hehe
Đính chính lại với bác. Không tốn nhiều pin của bác đâu nhé. Em dùng Sony Acro S cài thêm ứng dụng này vẫn dùng hết hơn 1 ngày, nghe bác kia tào lao :|

Thời gian sẽ trả lời tất cả, nên hóng...
Mong bác ủng hộ. Ứng dụng mới phát triển, hàng Việt đó bác. :)

Vừa tải về rồi. Mà 500₫ mới đổi đc thẻ 50k @@ Bao giờ đây nhỉ?
Có phần bốc thăm may mắn. Mất 1đ để bốc 1 lần thôi bác. :D. Cái hình hộp quà ý :D

Haizz. Mình nghĩ có lẽ chủ thớt kiếm ref rùi, @@, đc 10 gold mỗi 1 ref mà =))
May mắn lần sau là câu rất quen thuộc :))

Haizz. Mình nghĩ có lẽ chủ thớt kiếm ref rùi, @@, đc 10 gold mỗi 1 ref mà =))
May mắn lần sau là câu rất quen thuộc :))
:D. Share luôn cho mọi người thôi mà bác. em hướng dẫn tận tình cho bác. Chứ những ng đăng cái MMO4ME đều có mục đích lấy ref kiếm hoa hồng ạ.
Với lại tỉ lệ % trúng là 20%. Tỉ lệ trúng cao thì có mà phá sản app này luôn ạ :))

vừa chạy thử xong kiếm được có 1x là hết mà 1x là bao nhiêu vậy thớt
1x để bốc thăm may mắn nhé. phần hộp quà ý. Nếu bạn muốn tỉ lệ 100% trúng thì góp đc 500 điểm đổi card 50k xài :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,033
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom