Kiếm tiền với trình độ tiếng Anh khá trở lên (bao nhiêu $ tùy khả năng mỗi người)

ko, em ko rút về ngân hàng, em định khi nào đủ 50$ em Redeem về tài khoản Paypal rồi lấy tiền ở tài khoản paypal bán lại cho những người cần mua trên 1 số trang exchange, bác thấy em làm thế này dc ko ạ

Dễ bị limit.

$vietanhdhhh: lấy ảnh ở đâu phải ghi nguồn nhé bạn. Mình dạo qua 1 vòng mấy post của bạn ko có cái nào ghi nguồn cả.

dạ,em quên mất, em chụp ảnh màn hình rồi úp lên photobucket ,sorry mọi người nha,

từ trưa đến giờ tiền cứ chảy vào túi thui, kiểu này em tính bỏ làm ở nhà viết bài cày cái này tháng đủ ăn, hihi

Nguồn : http://s1332.photobucket.com/user/vietanhdhhh/media/1_zps7451fb5b.png.html
ý bác trên kia nói là các bài post trên Bubblews phải ghi nguồn, k phải ở đây :D

thôi chết, ảnh của em chả có cái nào ghi nguồn cả, vậy bây giờ em sửa lại bài viết và thêm nguồn vào được không bác khoaproqt186 ơi

Uh. Làm lẹ đi kẻo nó biết :p. Ảnh thì đc lấy từ chỗ khác nhưng bài viết thì tuyệt đối phải là tự ghi hoặc tự dịch sang nhé.

Bác khoaproqt186 ơi, cho em hỏi nốt câu cuối ạ. Em thường viết bài trên word rồi mới past vào bubblew thì có sao không bác, tại vì em soạn thảo sẵn trên word để đếm số kí tự ạ. Mà khi nào thì biết mình vi phạm Rule ạ, em thấy ko có thông báo gì cả

Soạn ở word rồi paste vào thì có sao đâu bạn. Bạn chỉ cần ghi nhớ 3 điều này:

1. Tuyệt đối ko copy bài từ trang khác, lấy ảnh thì phải ghi nguồn.

2. Bài viết phải trên 400 kí tự.

3. Không spam cmt.

Khi mà bạn vi phạm rule thì người ta sẽ gửi thông báo trên bubblews cũng như gửi về mail. Khi đó 100% bạn sẽ bị del acc, ko xin xỏ gì đc cả. Vì vậy tuyệt đối là ko vi phạm.

Mình redeemed 6 ngày rồi tiền vẫn chưa về paypal :). Email nó nhưng chưa có hồi âm.

Nhìn thì dễ mà lúc redeem cũng khoai quá

ID: xilitnho
mọi người connect giúp đỡ nhau nhé ^^

À cho mình hỏi là nghe nói một ip được quyền sử dụng hai tài khoản ! Vậy một TK mình dùng để chơi thôi ( tại nó có chứa mấy bài coppy nên chắc sẽ bị xóa :( ), còn một TK mình dùng song song để kiếm tiền được ko ?

À cho mình hỏi là nghe nói một ip được quyền sử dụng hai tài khoản ! Vậy một TK mình dùng để chơi thôi ( tại nó có chứa mấy bài coppy nên chắc sẽ bị xóa :( ), còn một TK mình dùng song song để kiếm tiền được ko ?

Bữa trước mình với đứa bạn tạo 2 tk trên cùng 1 ip (modem 4 cổng) rồi cùng truy cập vào 1 lần thì bị xóa cả 2. Xóa 1 cái xong tạo lại cái khác thì đc.

mẹ mấy bài viết của mình hay quá ko nỡ :(

em thì 1 acc lập trên máy tính là acc chính, còn 1 acc em lập trên điện thoại dùng để like và comment, acc chính thì em dùng wifi còn acc phụ em dùng 3G.
Em mới có khoảng 600 kết nối thôi, viết khoảng 3 bài để đấy 1 ngày đã được 7 đến 8 $ rồi, chắc bọn vài nghìn kết nối nó viết 1 bài thì ngồi đếm tiền ko xuể

Bọn có vài nghìn kết nối 1 ngày tụi nó kiếm đc 30$ nếu viết đủ 10 bài.

bác ơi, em thử lấy acc phụ đi coppy hơn chục bản tin trên trang New York Time mà có thấy nó gửi mail thông báo vi phạm luật đâu nhỉ, tiền vẫn cộng đều đều
mình cũng k phải nói vạ mồm xui xẻo cho mọi người. bác cẩn thận khi payuot nó check kĩ hơn đó.
chúc mọi người làm ăn phát đạt :D

copy bài rồi post có đươc j ko thớt :D

em vừa đọc mấy cái review trong link bác gửi, toàn thấy chúng nó lên kêu tụi Bubblew éo trả tiền, có thằng 4 cái redeam à vẫn đang pending. Thấy nản quá bác ơi, em gần đủ tiền để paid rồi. Em gần đủ 50 $ để paid rồi mà nản quá bác ơi,
Định chơi site này mà nghe bác nói thấy nãn quá :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,792
Latest member
bk8bingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week