Tutorial Kiếm tiền với Tapbooty, FeaturePoints, Appcasher... với Android/IOS/giả lập Android

Không, cái yêu cầu của mỗi app thì mình biết rồi, ý là mình chỉ thắc mắc là tại sao làm đúng yêu cầu nhưng dù app có 40đ nó vẫn ko cộng, mặc dù là app mới, sáng thì ngon lành, chỉ có từ chiều đến tối là ko thấy nó cộng, TAP lẫn FP
Cộng bình thường bạn ạ

Như trên đã nói cùng 1 app nhưng điểm nó thay đổi khác nhau do nó lấy từ net khác nhau. App nó ra cũng có giờ nữa và hết thì bất chừng. Ví dụ tren FP vào lúc này 21h 29 phút với app Metropolis nó đang 294 điểm thì ko ăn được đâu. Sáng mai ngủ dậy bạn log vào thấy nó 192 hoặc 152 thi ăn đi kẻo heet.

À mà bữa ni mấy net nó khôn lắm. Mấy app đã từng cài (cài rồi mà không ăn điểm) thì mình có click vào net rồi cài app nó cũng không lên điểm đâu.
Có một số app đến giờ nócoongjg rất chậm hoặc không cộng điểm nữa nhé. Theo cá nhân mình nghĩ thì hình như giờ đó nó reset app trên wall (lúc mình truy cập vào thì đang truy cập vào cache của nó lúc nó chưa hết giờ release) để bổ sung hoặc bỏ bớt app. Hoặc là trùng IP, tức là anh em ta đa số đều face IP cả, đa số đến ừ 1 nguồn cung IP như HMA chẳn hạn. Một số net thì nó chỉ cho tối đa 3 lần cài đặt app trong vòng 1 thời gian nào đó thôi. Có lẽ bạn đang dùng ip mà ip đó đã có vài người đã dùng trước đó 1 lúc rồi nên app ( net gọi là offer) hiện nhưng ko cộng điểm.
Mình thường thấy nó diễn ra từ đoạn 9h tối đến 10h tối. Nhưng hôm nay vẫn thấy nó còn cộng (chắc là chưa tới giờ)

Mô mà linh rứa không biết, vừa nói xong nó liền mất app.

Quá là bổ ích đó mà, thks bác nhé :D

Sau khi lãnh hội được kinh nghiệm từ bác @candylove truyền thụ, và đây là thành quả em làm từ 8h tối đến 11h khuya :D
thanks bác rất nhiều.....

Attachments

50.9 KB · Views: 77
VKL 21666 fake ha chu

Bác candylove cho em xin cái yahoo học hỏi với :D

Sau khi lãnh hội được kinh nghiệm từ bác @candylove truyền thụ, và đây là thành quả em làm từ 8h tối đến 11h khuya :D
bá cmn đạo :confused: 8h tối đến 11h khuya mà 35$ @@. có tính nhầm không nhỉ, để tính lại coi. 3k = 5$. 21k = 35$ @@

Chúc mừng bác

hẳn là hơn 1 người làm :D

bá cmn đạo :confused: 8h tối đến 11h khuya mà 35$ @@. có tính nhầm không nhỉ, để tính lại coi. 3k = 5$. 21k = 35$ @@
Cũng bình thường thôi ;)

1h chén được 6k point. au sh*t. quay lại với featurepoint thôi :D mà chắc mình k nổi con số đó đâu :mad:

Hài 8 đến 11 giờ 35$ giàu mẹ rồi , không biết ai ra khỏi giếng

Vâng, nhất bạn

Tranh cãi với bạn mình đếu đc cái việc gì cả, mệt người, vừa ngu vừa ngang :(

Vâng, nhất bạn

Tranh cãi với bạn mình đếu đc cái việc gì cả, mệt người, vừa ngu vừa ngang :(

Vãi bạn mình có cãi với bạn đâu bạn cãi với mình chứ , ở đầu vô bình luận câu hôi nách rồi nói họ ngu , rảnh rỗi sinh nông nỗi à thím , ok thím pro em gà

Vãi thánh, kiếm 3k điểm còn mệt lừ người ra, thôi thì cứ từ từ đi học thêmexp vậy :D

featurepoint ngon vậy, kéo mem qua đây chiến thôi
thank bác :p

Megapolis 294đ từ tối qua đến giờ vẫn còn, sáng nay thấy còn thôi mở chơi thử, chơi cả tiếng đ*k dc điểm nào :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week