Tutorial Kiếm tiền với Tapbooty, FeaturePoints, Appcasher... với Android/IOS/giả lập Android

VPN cho đt thì nhiều lắm mà, mình khuyên là nên xài VPN one click hoặc Hideninja VPN hoặc Open VPN, có nhiều nước để chọn

Còn Tap nếu đổi nước này bị Ban thì chuyển qua nước khác, thường Mỹ bị Ban nhiều nhất :))

VPN 1 click chạy trên con GT5800 của mình ấn vào connect xong disconnect luôn và ngay, vậy nên mới mò lên bluestack -.-

cái này gọi là blue chạy được tapbooty chưa nhỉ :D

TAP ngày càng khó nhai và ngày càng khó nuốt kể cả FP hay Casher, nên bạn suy nghĩ trước khi share nhé :)

Tap cho choi thi van cho choi...! den luc reward diem ve paypal thi bi suport...!! --->baned acc...! Lau roi chua chien lai chang biet ra sao...! thu nhap luc truoc kha' on? 10->20$/ngay...! Ai co FACEBOOK tren 20 friend thi cho minh` de? TEXT lai nhe'..! Va se san sang hop tac'..! :D

Bà *** nó, chơi Tap giờ app được app không, gửi email support mà tối ngày nhận đc có 1 "bài văn mẫu" duy nhất

I'm truly sorry for the hassle, and thank you in advance for your patience.

Take a look at this article, where we address this issue, and give
instructions on how to get your credit:
https://www.tapbooty.com/support/did-not-get-coins

I hope this helps. I'm very sorry for the trouble, and I thank you
very much for being a Tapbooty user!

Mọi người cho hỏi có ai vào đc Flickpoint để xem video k vậy.mình vào nó toàn chuyển tới trang chủ

FP lại update, mỗi lần update là mỗi lần hồi hộp :(

ai biểu tuyển ref cho cố vô, trước còn ngon, từ sau khi mọc ra 3 4 thread tuyển ref là cả mình mà còn mún chết đói :)

Mình thì hổng có tuyển ref, tại vì tới giờ cũng chẳng có ăn gì từ ref cả :(

Update: Ip HK -> Bubble Pang -> >100đ

èo, tab chả thấy paid gì cả, appcasher cũng thế luôn. feature point thì ít point lười làm quá. appnana thì nát cmn rồi. nhét FMF vô cũng chả thấy cái app nào cả. rõ là chán @@. nát hết bà rồi, thôi xin đi làm net thôi :(

èo, tab chả thấy paid gì cả, appcasher cũng thế luôn. feature point thì ít point lười làm quá. appnana thì nát cmn rồi. nhét FMF vô cũng chả thấy cái app nào cả. rõ là chán @@. nát hết bà rồi, thôi xin đi làm net thôi :(
nát thật rồi bác à, bác pm cho em xin yahoo!em đang học về làm net, có j trao đổi thêm với bác:D

Giờ thì mình cũng đang PTC song song với cái này chứ chả dám chơi cái này solo, vì biết mình đến sau nên ăn đương nhiên sẽ ko bằng người trước :D

mọi người cho hỏi sao mình chơi trên bluestack thì appcasher min pay là 1$ mà trên ios thì min pay lại là 2$ nhỉ. ức chế vãi

Mình hổng có IOS nên hổng thể giải đáp đc :) Nhưng 2 nền tảng khác nhau nên mình nghĩ nó cũng thay đổi đôi chút cho phù hợp :)) vì IOS nhiều game hơn

nát thật rồi bác à, bác pm cho em xin yahoo!em đang học về làm net, có j trao đổi thêm với bác:D
tim2311912000 nhé bạn. mà mình cũng ít online lắm, rảnh thì lên làm chút thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom