Kiếm tiền với Snakefiles.com 50% per sale,$10/1k download

có proof chưa thế

có proof chưa thế

Vì mình không ở VietNam nên mình chuyển qua trung gian vào bank Việt Nam bạn à.Mình đang bảo trung gian chụp proof lên cho anh em xem đây.:)

Bạn gì được pay qua bank Việt Nam rồi nhận được tiền up hộ lên giúp mình với ạ.Cảm ơn bạn

Có 1 chút proof nhé bác. Mình đã xóa đi 1 số thông tin để đảm bảo cho bạn nhé. Tài khoản mình đã nhận đủ tiền. Mình vẫn đang chiến tiếp. Chúc hợp tác tốt.

Attachments

22.7 KB · Views: 81
Có 1 chút proof nhé bác. Mình đã xóa đi 1 số thông tin để đảm bảo cho bạn nhé. Tài khoản mình đã nhận đủ tiền. Mình vẫn đang chiến tiếp. Chúc hợp tác tốt.

Cảm ơn bác.Hi vọng thời gian tới sẽ được pay cho bác nhiều hơn.

Bên bạn có reseller program k thế ? :D

Bên bạn có reseller program k thế ? :D

Bên mình có chương trình reseller bạn à,giới thiệu khách buy premium thì hưởng 50% như aff ( doanh số tăng đều thì có thể 60%)
Còn bên mình chưa dùng site reseller vì mình có payment gateway :)

Bên mình có chương trình reseller bạn à,giới thiệu khách buy premium thì hưởng 50% như aff ( doanh số tăng đều thì có thể 60%)
Còn bên mình chưa dùng site reseller vì mình có payment gateway :)

Hi giới thiệu khách buy premium thì như chiến PPS rồi :D

Khi nào bên bạn cần reseller thì pm nhé :D

Bác nói rõ hơn đc không ạ:)

Reseller là đại lý bán lẻ voucher hoặc là premium key ý cậu, để người khác mua và nâng cấp tài khoản của mình lên premium

Reseller là đại lý bán lẻ voucher hoặc là premium key ý cậu, để người khác mua và nâng cấp tài khoản của mình lên premium

Bất kì User nào có tiền trong tài khoản cũng có thể làm reseller được cả bác nhé :) khi bác có xèng trong account thì chức năng reseller sẽ tự động bật lên cho bác :) .

Cảm ơn câu hỏi của bác @King nhé

Hi,
Nhưng mình thấy reseller bên bạn được chia % là 0% thì làm làm sao đc :D

Mọi host mình làm reseller đều có mức discount là 15-25% tùy vào doanh thu :D

e chưa chơi cái này nhưng cho e hỏi up hình xxx dc ko nhỉ. :v
Được bạn à :)
Hi,
Nhưng mình thấy reseller bên bạn được chia % là 0% thì làm làm sao đc :D

Mọi host mình làm reseller đều có mức discount là 15-25% tùy vào doanh thu :D

Hiện tại bên mình tạm thời đang hỗ trợ reseller chủ yếu cho anh em chưa đủ mức pay mà cần quy nó ra xèng bác @King à,còn sẽ có chính sách ưu đãi cho reseller pro trong thời gian tới bác à :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,948
173,026
Latest member
thicongphonghop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week