Kiếm tiền với Snakefiles.com 50% per sale,$10/1k download

Thằng này phải upgrade thì mới chơi đc, chứ là reigster member mà upload max file size chỉ có 100mb, Storgare có 2gb..chắc cái chỉ upload mấy cái nhỏ nhỏ thì đc...

ko biết chú này có chơi được lâu dài ko nhỉ? hay lại đi tìm bến đỗ khác

Sao toàn bị lỗi vầy không hà? Free không download được.

This file reached max downloads limit

Gateway có vấn đề hay sao? Không thể dùng VISA or Credit Card upgrade Primium

Acc free bị giới hạn download bạn à.

Bên mình đang sửa paygate vừa xong,mọi thứ hoạt động bình thường rồi bạn.

mình có 4rum rank tuy ko cao nhưng đang làm ebook vs tools nên cũng đc tàm tạm ! admin hỗ trợ acc ntn vậy ? @hoangngoc1990

Chào bạn,

Mình sẽ làm official support của Snakefiles. Bạn vui lòng contact vào email của site:

[email protected]
Bên mình sẽ trả lời bạn sớm nhất.

PS: Hiện tại site mình đã đi vào hoạt động bình thường, Mình đã hoàn tất thủ tục với paygate mới và 1 số bạn trên mmo4me cũng đang làm với mình.
Rất hoan nghênh các bạn hợp tác với bên mình.

Thanks

Bên mình vẫn đang khuyến khích và ưu tiên các bạn uploader nhé. Mình sẽ tạo điều kiện tốt nhất cho các bạn hợp tác.

Chào bạn,

Đây là account của bạn là free và bị giới hạn download số lần trong ngày. Dung lượng Files.

Thanks

Chào bạn,

Sv bên mình hoạt động rất tốt. Hoan nghênh các bạn hợp tác cùng bên mình.

Mình chủ yếu làm cho các bạn uploader sử dụng để MMO mà. Còn nếu bạn muốn upload cho bạn bè download free thì có thể sử dụng nhiều các site chuyên về lưu trữ online mà free như dropbox hay mediafire chẳng hạn.

Chào bạn,

Đó là free user à bạn ? Nếu bạn có site thì gửi mail cho mình. Mình sẽ free premium cho bạn. Với user premium thì bạn có Unlimited upload/download bạn ạ.

User thường thì bị limit thôi.

Thanks

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,559
Latest member
kimsmotorbike

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week