SCAM Ptcenclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

chào bác! e mới gia nhập trang này được 2 ngày, mới mua 20 RR , vậy giờ tiếp theo làm gì nữa và cho em hỏi ý nghĩa của RR là gi và làm sao để nhận được tiênf từ RR?
RR là giới thiệu mình thuê trong site để nó click kiếm tiền cho mình. Để nhận đc tiền từ RR thì hàng ngày bạn phải click ít nhất 4 ads quảng cáo. Bạn nên gom vốn nâng cấp và thuê RR lên các mức mình nói trong bài viết. Còn chưa có vốn thì cứ chiến từ từ để hiểu hơn về PTC.

RR là giới thiệu mình thuê trong site để nó click kiếm tiền cho mình. Để nhận đc tiền từ RR thì hàng ngày bạn phải click ít nhất 4 ads quảng cáo. Bạn nên gom vốn nâng cấp và thuê RR lên các mức mình nói trong bài viết. Còn chưa có vốn thì cứ chiến từ từ để hiểu hơn về PTC.

à ra là thế , nhân tiện cho em hỏi, bác biêt autopay là gì không? em bật autopay và auto renew on, mà thấy mục PURCHASE BALANCE bị trừ tiền khi RR nó click thì phải? không bật autopay được không bác

à ra là thế , nhân tiện cho em hỏi, bác biêt autopay là gì không? em bật autopay và auto renew on, mà thấy mục PURCHASE BALANCE bị trừ tiền khi RR nó click thì phải? không bật autopay được không bác
Auto pay là chức năng tự động gia hạn cho RR thêm 1 ngày nếu con RR đó click ads quảng cáo hôm đó. Nên bật auto pay để tối ưu lợi nhuận
Auto renew là chức năng tự động gia hạn RR khi con RR đó gần hết hạn.

Auto pay là chức năng tự động gia hạn cho RR thêm 1 ngày nếu con RR đó click ads quảng cáo hôm đó. Nên bật auto pay để tối ưu lợi nhuận
Auto renew là chức năng tự động gia hạn RR khi con RR đó gần hết hạn.

oh e hiểu rồi, thanks sự nhiệt tình của bác, kiểu này theo bác 1 phen dep 200$ luôn kk,:D

oh e hiểu rồi, thanks sự nhiệt tình của bác, kiểu này theo bác 1 phen dep 200$ luôn kk,:D
Ok, Thanks bác :D
Lưu ý site này khi nâng cấp thì dùng trực tiếp tiền ở cổng đầu tư để upgrade tài khoản nhé. Còn để thuê RR và gia hạn RR thì bác add funds vào PURCHASE BALANCE.

Ok, Thanks bác :D
Lưu ý site này khi nâng cấp thì dùng trực tiếp tiền ở cổng đầu tư để upgrade tài khoản nhé. Còn để thuê RR và gia hạn RR thì bác add funds vào PURCHASE BALANCE.

tức là lấy tiênf từ Paypal qua để upgrade phải k bác, mà fee tới 10$, vãi chưởng:D

tức là lấy tiênf từ Paypal qua để upgrade phải k bác, mà fee tới 10$, vãi chưởng:D
uk, hơi chát tý. có site này với site sitecoin fee dep PP 10% mà đc cái thanh toán thì instant.

Thanh toán tiếp theo

Khuyến mãi giảm giá nâng cấp và gia hạn RR nhé mn

===========================
Dear users, This month on June 20, we will be celebrating and very pleased to mark the successful completion of our 3rd month online in the Enclix Network.
Let me give you a quick overview of what happened to Enclix.com in that period of time.

Launched on March 20, 2017. Enclix.com has quickly become the fastest growing website in the internet history of Pay-to-click advertising websites!
Enclix.com, a Enclix Ltd. website, is officially one of the top 17.000 most viewed websites in the world according to Alexa.com (company leader in site rankings)

Currently, we are the Pay-to-click website that most grew throughout this year 2017. We want to thank all of you for making this dream possible.
This will be a year of changes (good ones, really) and we're excited to make them a reality soon! Stay tuned for more news in the following days.
To celebrate this special moment, we are going to start two promotions for all of you. (offers valid for 1 week)

Discount on Premium and Ultimate Membership purchases:
One year Premium = $70 (includes $10 discount)
One year Ultimate = $620 (includes $60 discount)

Renewal discount on referrals for all memberships:
30 days: 8%
60 days: 13%
90 days: 22%
150 days: 27%
240 days: 32%

Enjoy and if you have any questions or concerns, please contact us we will be happy to assist you.
Best regards, Paul, CEO of Enclix.com

ủa nó vừa lấy tiền từ thẻ visa vừa lấy từ paypal balance lun hả bác
cái này e chịu, bác tính lại đi. tiền về paypal rồi thì thất thoát đi đâu đc mà lại bảo do site
. Có chăng là do bác tính nhầm thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,610
170,717
Latest member
Suboy2021
Back
Top Bottom