Got Paid Kiếm tiền với mạng xã hội Nga (Bổ sung site của Sval)

Chết thiệt, vừa request 3 side hồi trang thì đến tối bị block acc do join group 18+. Ko biết có đc trả hay ko nữa :(

Chết thiệt, vừa request 3 side hồi trang thì đến tối bị block acc do join group 18+. Ko biết có đc trả hay ko nữa :(
Mình cũng bị block đến hết ngày 10/10 =))
Yên tâm đi bạn paid hết, 2 ngày nữa bạn vào dùng điện thoại để confirm nhé. Acc vk bị block, chứ không phải acc site bị block, nên không có gì đáng lo cả

Mình cũng bị block đến hết ngày 10/10 =))
Yên tâm đi bạn paid hết, 2 ngày nữa bạn vào dùng điện thoại để confirm nhé. Acc vk bị block, chứ không phải acc site bị block, nên không có gì đáng lo cả
Để dành 3 side đc khoang 230rup rút 1 lần luôn mà ai dè :)), dạo này toàn bị banned bởi những lí do ko ai né đc

DKm hôm qua mới gỡ hôm nay bị block nữa 2 ngày nữa @@ xui vãi

Ai biết mail contact của smmka.ru ko? định gửi mail nó check payment coi sao mà 3 ngày rồi chưa thấy R về

smmka.ru hôm bữa mình pay chưa dc 1 ngày là có r @@

H nó toàn block 2 ngày ... là mất toi 2 ngày không kiếm cháo được nên phải tính nhịn mấy cài Group lạ thôi :D

các bác bị khóa nhiều thế, mình đăng kí cái vk tuổi thật nên vào site 18+ thoải luôn, mấy phát bị khóa bởi mấy cái site gì ý, xong vào xác nhận điện thoại lại ổn :)

các bác bị khóa nhiều thế, mình đăng kí cái vk tuổi thật nên vào site 18+ thoải luôn, mấy phát bị khóa bởi mấy cái site gì ý, xong vào xác nhận điện thoại lại ổn :)

Đó là bạn chưa đến lúc thôi =))
VK nó sẽ cho confirm điện thoại vài ba lần --> sau đó cứ lâu lâu nó sẽ block 1-2 ngày.
Ở đây mọi người đều đăng kí trên 18 tuổi hết bạn ạ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,005
Latest member
Loananh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week