Got Paid Kiếm tiền với mạng xã hội Nga (Bổ sung site của Sval)

bạn nào biết làm job youtube như trong hình không?

Tèo rồi acc VK của mình bị Blocked ! .... gần 60R ở 3 trang chưa kịp rút về hix hix :eek: đen thật

Tèo rồi acc VK của mình bị Blocked ! .... gần 60R ở 3 trang chưa kịp rút về hix hix :eek: đen thật
VK chỉ Block một thời gian thôi bạn, chứ không block vĩnh viễn. Mình và nhiều bạn bị suốt mà. Có lúc thì dùng số điện thoại confirm là lấy được luôn, có lúc nó block 1-2 ngày

VK chỉ Block một thời gian thôi bạn, chứ không block vĩnh viễn. Mình và nhiều bạn bị suốt mà. Có lúc thì dùng số điện thoại confirm là lấy được luôn, có lúc nó block 1-2 ngày
Hix mình bị block nhiều lần rồi lần này nó bảo bi block do join cái group thổ ta nào đấy ...... acay thật mình cũng nhiều lần lấy code để unlock rồi lần này thi không được thế mới đau... vừa contack nó không biết thế nào

Hix mình bị block nhiều lần rồi lần này nó bảo bi block do join cái group thổ ta nào đấy ...... acay thật mình cũng nhiều lần lấy code để unlock rồi lần này thi không được thế mới đau... vừa contack nó không biết thế nào
À, nó thông báo gì vậy bạn? Bình thường nó chỉ Block đến một giờ nào đó thôi, ví dụ như là 7:35PM hay 9:30AM thôi. Chụp ảnh lên mọi người xem :D

Vừa này quên không chụp hình h thì không log-in vào được nữa .. bo chim

Tại bị cái trang vtarget báo hai, hèn j cái job 0.3rup đó mình làm đi làm lại mà nó ko chịu xác nhận. Thì ra là trap :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,068
Latest member
laitathieu88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back