Kiếm tiền với Likesasap,vét cạn point trên site

cuongk300

Junior
Reactions
82
MR
0.003
Insuree Balance
0
Link ref
http://likesasap.com/register.php?ref=91646
Minimum Payout System :

You can request a payout payment when you reach :

$0.70 for PayPal or OKPay.

$1.00 for AlertPay/Payza or Perfect Money.

Trước mình chơi site này từ hồi nó mới ra,đợt trước chơi 1 thời gian rồi bận,không chơi được nữa,giờ quay lại với em nó,1 ngày bảo đảm ít nhất 3k đến 4k point,vét cạn point các loại kiếm point trên site này.Imacro là mình tự viết,nên có khi không được tối ưu hóa nhất,nhưng cũng đủ kiếm vài k point 1 ngày,mất tầm 45' đến 1h chạy imacro.
Bạn nào ref thì đọc tên usename và send cho mình mail bạn sẽ nhận imacro nhé!
Đang chơi thử abclike,likenhanh,liekviet với socialexchange,để 1 thời gian nữa có proof mình tuyển thêm up 1 thể,bạn nào có hứng thú ref cho mình 4 site abclike,likenhanh,liekviet với socialexchange thì Pm yahoo: yeumotnguoi_thatkho20001 nhé để mình đưa link ref,do cho có proof nên không dám tuyển,4 site đó mình cũng viết các imacro đủ các thể loại có thể kiếm ra point.Đây là proof:

đã send cho 2 bạn
xài sao bạn ơi!!!
bạn download imacro trên kho apps của firefox về,sau đó copy mấy cái file imacro của mình gửi cho bạn vào đường dẫnC:\Documents and Settings\My Documents\iMacros\Macros rồi chạy imacro trên firefox góc bên phải của firefox có icon của nó,sát cạnh mũi tên download của firefox đó,bạn có thể lên youtube xem hướng dẫn sử dụng để được hiểu kỹ hơn

Cái này đủ là đc paid luôn hay là ntn thớt nhỉ?

Cái này đủ là đc paid luôn hay là ntn thớt nhỉ?
mình toàn rút qua PM,đủ minpay 1$ qua PM rút sau 2 đến 3 hôm tiền về ví PM

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week