>>Kiếm tiền với jillsclickcorner: tổng hợp PTC và PTS << mổi ngày 1$ thật đơn giản

Status
Not open for further replies.

shenlong446

Banned
Reactions
76
MR
0.000
Mổi ngày 1$ thật đơn giản với jillsclickcorner

Đầu tiên:
Click Đăng ký hoặc vào hình để tham gia

Sau khi hoàn thành điền các ô nói trên đăng ký. Kiểm tra mail kích hoạt tài khoản (có thể nó nằm trong mục spam)
Sau đó đăng nhập sẽ vào khung như sau:

Để làm Offer với nó bạn nhấn mục PTS Offers Earn Cash! trong bảng. (Ngoài ra ở trang này còn có PTC giá củng khá 0.001 - 0.0025$) bạn click vào (((((paid to click ban đầu bạn phải xác nhận (chỉ lần kích đầu tiên)))))

( Cái này có auto bạn tải về tại đây nha) hoặc pm mình để nhận hihi)
Rồi để cho nó tự auto thôi mổi ngày củng được khoản 0.04$ như 1 trang ptc g@g Cái chủ yếu làm làm pay to signup có rất nhiều mà mổi cái từ 0.1$ trở lên
- Sau khi bạn click vào PTS Offers Earn Cash, hiện ra danh sách các Offer cho bạn làm bên dưới khung kiếm tiền :
Và dưới đây là một Offer của trang Jillsclickcorner.com hiện đăng có trong danh sách Offer (có thể lúc bạn thực hiện không có Offer này).

Offer trên bao gồm các phần sau :+ Tên Offer và yêu cầu của nó :

Có nghĩa là : Hãy tạo tài khoản miễn phí (chính là đăng ký thành viên) và được xác nhận bằng Email đăng ký của bạn với nó. Một Email chỉ được đăng ký một tài khoản.
Chú ý ô địa chỉ email: Email Address: phải là email mà trước kia bạn đã sử dụng để đăng ký với trang web kiếm tiền (offer)(lưu ý riêng Jillsclickcorner.com không cần y/c này, bạn có thể sử dụng email bất kỳ)
+Còn đây là giá của Offer và yêu cầu của trang web mà bạn kiếm tiền

Giá Offer (Amount 0.25$) : Bạn sẽ nhận được số tiền này vào tài khoản khi hoàn thành các yêu cầu của Offer và yêu cầu của trang Jillsclickcorner.com
Dòng dưới là trang Jillsclickcorner.com yêu cầu bạn dán Email mà bạn nhận được vào cái ô trống bên dưới khi đăng ký thành viên với Offer và xóa pass trong email đó đi nếu có.

Bạn dán Email nhận được như đã nói ở trên vào ô trống và nhấn nút Submit this Signup để hoàn thành Offer. Lưu ý những Off mà trong ô trống có sẵn chữ, bạn phải xóa sạch các chữ này đi rồi mới dán Email

Khi làm Off, ta sẽ làm lần lượt từ trên xuống dưới, từ trang 1 đến hết, và chú ý những điểm sau đây + Cứ 3 ngày làm 1 lần, lần nào làm là làm hết Off thì thôi
+ Trong khi làm, có những trang Off hiện lên là những blog hướng dẫn thì làm theo cái blog đó.
+ Những trang Off hiện lên không thấy nút để đăng ký thành viên, nhìn nhanh bỏ qua nó, chuyển sang cái tiếp theo.
- Nếu trong 1 tháng, bạn làm PTS nhiều nhất, nhận được nhiều tiền nhất thì sẽ được thưởng tiền tại mục PTS Earnings Contest
Ngoài ra mục Referral Contest! thưởng khi trong tháng bạn giới thiệu được nhiều người nhất, chỉ tính khi người đó kiếm được trên 10cent với PTS
- Mục Pay To Click Contest là thưởng kích PTC

Up thêm 1 site anh em của nó đây
ai chưa làm thì ủng hộ 1 cái
http://www.donkeymails.com
Trang này chủ yếu là mình click cả ads + với mail ( off của nó ít lắm)
được cái là có nhiều mail cho mình xem và ads
ngày củng được tầm 0.04$ ( Your Inbox thì khoản 1 tuần xem 1 lần) nếu + thêm ref thì củng khá vì nó tính tới 5 cấp lận

Đây là cái off 1$ jillsclickcorner làm thành công (lâu lâu chán ghé vào làm được cái này)

Đăng ký xong nếu có gì thắc mắc cứ pm mình yahoo phia dưới

Attachments

25.6 KB · Views: 30
Last edited by a moderator:
ai chưa chiến thì vào thử nha
site này tuy lâu nhưng rất uy tín.
Nếu có gì cứ pm mình shenlong446

mình vẩn pay bình thường mấy lần rồi

upppppp cho bài viết đi lên

Cái này làm khá được pay trong vòng 1-2 ngày rất uy tín

Đây là cái off 1$ jillsclickcorner làm thành công (lâu lâu chán ghé vào làm được cái này)

Đăng ký xong nếu có gì thắc mắc cứ pm mình yahoo phia dưới

làm gì có bạn mình rút 7 lần rồi ko có đòi gi hết

upppp dở cái, chắc hông có duyên vơi loại này, làm 2 ngày rồi mà chưa có 1 cét và Account Balance

Trang này có đã rất lâu, nó trực thuộc hệ thống admin donkeymails và rất uy tín, thậm chí hơn cả neobux. Nhưng để làm được những offer là 1 cực hình, chỉ khi nào rành về ptc nhiều thì mới có khả năng kiếm tiền từ nó. Bạn nên hướng dẫn thêm 1 chút cho các new đi. Ví dụ cách làm từng loại offer chẳn hạn.
Vì theo mình biết có những offer không gởi gì về mail cả rồi làm sao coppy được. Nhưng dù sao mình cũng ủng hộ 1 acc: moneypro1
:binhsua37:
Chúc bạn vui vẻ

Last edited by a moderator:
Chơi cái này quá nhiều Off trùng nhau thì tính sao nhỉ ? Nói chung site nảy rất uy tín vì nó thuộc dòng Mini PTC,mình cũng đã chiến site này rồi ko thì cũng cho chủ thớt 1 vé
@: Pay lần đầu tiên thì account của bạn phải cũ hơn 14 ngày tức là 2 tuần thì nó mới cho withdraw nhé ,lần đầu tiên thì Pay sẽ hơi lâu khoảng 4,5 ngày mới có nhưng từ lần thứ 2 trờ đi thì khoảng 1 ngày là đã nhận đc tiền rồi

@: Pay lần đầu tiên thì account của bạn phải cũ hơn 14 ngày tức là 2 tuần thì nó mới cho withdraw nhé ,lần đầu tiên thì Pay sẽ hơi lâu khoảng 4,5 ngày mới có nhưng từ lần thứ 2 trờ đi thì khoảng 1 ngày là đã nhận đc tiền rồi

Jill thì không cần đâu bác
DKM mới cần 14 ngày,cái bác nói là của thằng DKM,
Và multimoneygroup nó pay theo lịch cố định chứ không phải pay theo acc
Mình cứ 1 tuần làm mấy acc rồi bỏ, làm tiếp acc đó with lần 2 là toàn bị ban=.=

Jill thì không cần đâu bác
DKM mới cần 14 ngày,cái bác nói là của thằng DKM,
Và multimoneygroup nó pay theo lịch cố định chứ không phải pay theo acc
Mình cứ 1 tuần làm mấy acc rồi bỏ, làm tiếp acc đó with lần 2 là toàn bị ban=.=
Ý mình nói là bạn lập acc xong và click hoặc làm off kể cả đủ điều kiện pay là 1$ thì vẫn phải chờ 14 ngày sau no mới cho withdraw ,hệ thống của multi-group có chế độ bảo mật cao và rất hổ báo trong việc band nick nếu thấy nghi ngờ người chơi cheat :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,865
Latest member
tipcoengineer
Back
Top Bottom