Kiếm tiền với http://socialexchanges.net ( có ô tô)

Đang có coupon bouns 1k cọin dành cho 2000 mem các bạn vào #1 để lấy code coupon nhé!
Nhanh tay số lượng có hạn :)

Thằng này giờ khó chiến rồi, auto like FB hem được, auto traffic cũng ra rìa....mà 1 ngày max click được có 50 click đối với free @@

bác thì kêu chiến được, bác thì kêu khó chiến. mà 30 ngày sau khi đăng ký mới được pay thì lâu qua híc

New Proof: 29/05

mình cũng mới rút tiền sáng nay vừa nãy check thấy tiền về rồi,member free rút bị trừ 50% số tiền,rút 4.6 mà về có 2.2,giờ khó chiến site này quá,nếu mở mở auto traffic lên phải luôn luôn để trang auto traffic đó ở trên màn hình,không được để tab firefox khác hay cái gì khác lên nó,quá khó,nếu mà làm được như nó yêu cầu,thì thoảng đang auto mấy cái trang traffic ch0 chết lại bắt download 1 file gì đó,làm đè lên trang web auto traffic làm không lên điểm ( mình dùng firefox,nó hiện bảng hỏi có download không là auto chả đc gì)

mình cũng mới rút tiền sáng nay vừa nãy check thấy tiền về rồi,member free rút bị trừ 50% số tiền,rút 4.6 mà về có 2.2,giờ khó chiến site này quá,nếu mở mở auto traffic lên phải luôn luôn để trang auto traffic đó ở trên màn hình,không được để tab firefox khác hay cái gì khác lên nó,quá khó,nếu mà làm được như nó yêu cầu,thì thoảng đang auto mấy cái trang traffic ch0 chết lại bắt download 1 file gì đó,làm đè lên trang web auto traffic làm không lên điểm ( mình dùng firefox,nó hiện bảng hỏi có download không là auto chả đc gì)
nó mới cho mình code vip 14 ngày nè mua ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,902
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week