Got Paid Kiếm tiền với GOMEZ thật đơn giản

Ngoài thớt ra có ai được Pay nữa chưa,chiếm có ngon không vậy.Dạo này chán quá.

1 chiêu câu ref đây nè chứ đâu. đa số thấy 5$/acc và 3,5$/acc sẽ chọn reg theo code ref bác chủ
Nhưng bây giờ vì khó active lắm nên xem như mấy bác chạy cả tuần là mang tiền ref cho chủ thớt thôi =)))))))
Dĩ nhiên thu mua cũng là thật! Nhưng mục đích chính vẫn là câu ref đó mà =)))))))))

khôn lõi nhỉ =)))))))))
mấy bác chơi nên reg acc ko có ref mà chiến. như vậy ko sợ mình làm ko công cho thằng nào hưởng lợi =))))

Dĩ nhiên kinh doanh phải có chiến thuật rùi. Ghen ăn tức ở à.

cam vps ca ngày sao không lên đồng xu nào hết nhỉ

chú e nào làm PTU cắm gomez là ngon nhất bán làm j lỗ đấy :))
tại sao chơi PTU thì cắm cái này...
Một thắc mắc lớn nhất với e về cái này là e cắm 1500 min thì nó chỉ Prosessed cho e chỉ đc 200 min...
Ai giải thích dùm với, khi nào thì nó Prosessed để mình bik mà kiếm Min Prosessed chứ

dis tui treo cái này 8 tháng rùi mà nó éo active cứ pending hoài. tức quá bỏ lun. thà nó unactive để mình khỏi treo cứ báo pending hoài nản ghê

dis tui treo cái này 8 tháng rùi mà nó éo active cứ pending hoài. tức quá bỏ lun. thà nó unactive để mình khỏi treo cứ báo pending hoài nản ghê

dạo này VN có treo đến tết năm sau cũng chả dc active chứ nói gì 8 tháng hehe

dạo này VN có treo đến tết năm sau cũng chả dc active chứ nói gì 8 tháng hehe

nói như bro dzây chủ thớt lập topic này làm gì. chẳng lẽ chỉ vì muốn có ref mà lừa anh em dù bít rằng VN có treo đến tết vẫn ko active ah. ko lẽ chỉ vì bản thân mà bán đứng anh em sao.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,844
172,924
Latest member
bietchua677

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back