Got Paid Kiếm tiền với GOMEZ thật đơn giản

Các bác cho em hỏi tình hình Active hiện nay của account Gomez với ah, em mới lập lại được 4 ngày, đang Pending, chắc chờ dài cổ
Vs em xin các bác có chỗ nào bán acc Gomez uy tín thì giới thiệu cho em với ah. thank các bác nhiều :D

Các bác cho em hỏi tình hình Active hiện nay của account Gomez với ah, em mới lập lại được 4 ngày, đang Pending, chắc chờ dài cổ
Vs em xin các bác có chỗ nào bán acc Gomez uy tín thì giới thiệu cho em với ah. thank các bác nhiều :D
mới lập thì treo dài cổ bạn ah , bạn nên lập top mà mua cho lẹ nếu thích treo

thật chán. co vài k tiền mà scam làm mất cả uy tín.

các cậu cho hỏi sao dạo này minh treo trên vps tiền lên ít quá trời vậy ta. mình dung cach auto refesh các trang web voi vagex mà ko xi nhê gi het. kiếm rát it tiền
có phải nó fix rồi ko ta

ạc!ạc! giống mình ghê. xem ra chơi cái này chủ yếu là chờ nó acctive còn vui hơn chờ nhận tiền nữa, trên 20 máy cơ qan treo mãi vẫn pending cuối tháng reset $ về số 0 đều đều :binhsua56:

mới treo thêm accout ở côngty mà máy công ty chạy 24/24 không biết có active không.Bác nào có accout IP việt active không bán cho mình.sợ lại kiểu intrative treo # IP quốc gia thì uổng.

con c-hó bán vps delete xong bỏ chạy .5$ không là gì đâu con c-hó ah,ĐỂ ĐÓ MUA NHAN THẮP HƯƠNG CHO BỐ MẸ MÀY ĐI

Last edited by a moderator:
con c-hó bán vps delete xong bỏ chạy .5$ không là gì đâu con c-hó ah,ĐỂ ĐÓ MUA NHAN THẮP HƯƠNG CHO BỐ MẸ MÀY ĐI

:binhsua47: có proof hay gì hok , có thì report scam , cuối năm rồi , diệt mối tận gốc

mình cũng ko co refun .cũng ko đáng nhiêu . nhưng nói để cậu ta chú ý cách làm ăn chút.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week