Introduce Kiếm tiền với channel youtube

Đăng Ký Channel Patner Youtube.

Bước 1:
Bấm vào đăng ký ở trên sẽ vào trang bên dưới làm theo ảnh

Bước 2:

Bước 3:

Chú ý:
Sau khi thành công bước này các bạn chọn channel cần kiếm thu nhập nếu có nhiều channel. Sau khi đăng ký xong lưu ý ghi lại thông tin đăng nhập và nhập vào tài khoản Paypal.
Thông tin đăng nhập dạng: email >> tênchannel@pages plusgoogle com và password do bạn tự tạo.

còn chiến dc ko bác ?

mình mới đăng ký mà zo không được với máu lấy lại pass thì ko biết zo nhận Email sao thớt chỉ giùm em với
Bạn vào tới chỗ nào chụp màn hình lại được không? Bác có đăng nhập bên Youtube chưa nếu chưa thì đăng ký không được.

:confused: chủ thớt nói thật thì như *** mình reply vào yahoo cũng chẳng zo thế thì xóa cái yahoo trên avatar đi cho lành để trên đó cho có màu thui à

:confused: chủ thớt nói thật thì như *** mình reply vào yahoo cũng chẳng zo thế thì xóa cái yahoo trên avatar đi cho lành để trên đó cho có màu thui à
Mình online buổi sáng tới 21h. nếu sức khỏe không tốt thì mình sẽ ko lên mạng. do ngồi máy nhiều dạo này bị bệnh. Bác nào cứ để để câu hỏi mình vào sẽ trả lời lại.

Mình online buổi sáng tới 21h. nếu sức khỏe không tốt thì mình sẽ ko lên mạng. do ngồi máy nhiều dạo này bị bệnh. Bác nào cứ để để câu hỏi mình vào sẽ trả lời lại.
:oops: trả lời liên quan thật
mình hỏi hiểu sao mà làm nói trên này dc mình cần trả lời nhanh nữa trên này lề mề ~.~
với lại cậu đặt yahoo trên đó thì online yahoo chết đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,537
170,632
Latest member
lalina
Back
Top Bottom