Introduce Kiếm tiền với channel youtube

Reactions
3
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Sao thời gian mò mẫn trên mạng mình đã biết cách kiếm tiền với channel Youtube. Nếu các bác đã biết rùi thì mình xin chỉ giáo thêm.
Điều đặc biệt ở đây là bạn có thể kiếm tiền ngay cả với channel Youtube chưa đủ điều kiện và tiêu chuẩn của chương trình Youtube Patner, hoặc đã từng bị vi phạm bản quyền một lần.
Channel của mình là một channel lượm lặt rất nhiều video khác nhau nên mình biết rõ khó thành công với Youtube Patner.
Channel của mình hiện tại cũng khoảng 0.9k người đăng ký và khoảng vài nghìn view mỗi tháng . Mặc dù rất ít ỏi nhưng vẫn có thu nhập.

Mình đã đăng ký channel kiếm tiền qua công ty trung gian khác. AudioMicro Inc.

Thu nhập từ Youtube họ sẽ chi trả cho bạn qua Tài khoản PayPal. Và đúng 45 ngày sẽ thanh toán vào ngày 15 hàng tháng sau 45 ngày.

Vài số liệu cụ thể từ thu nhập của mình:

Và đặc biệt là chương trình giới thiệu các bạn sẽ nhận được:

Bạn giới thiệu channel có từ 1000 đến 5000 người đăng ký sẽ nhận được 25$. từ 5.001 đến 10.000 là 100$ cứ như thế tăng như hình trên.

Bài viết này sẽ hữu ích với channel youtube chưa đủ điều kiện hoặc có 1 lần vi phạm nguyên tắc cộng đồng.
Nếu bạn chưa vi phạm bài viết này cũng hữu ích như bạn chưa biết.

Sau khi bạn đăng ký phía bên đối tác sẽ check kiểm tra xem channel của bạn có nhiều lượt view ko. Khi đủ điều bạn sẽ có thu nhập.Quảng cáo giống như adsence sẽ xuất hiện ở chân video của bạn.

Chú ý: Khi đăng ký nhớ lưu lại thông tin đăng nhập trang(Email đăng nhập là email channel của bạn dạng..
HTML:
@pages.plusgoogle.com
), và tài khoản paypal để nhận tiền.

Nếu cần hỗ trợ thêm thì chat với mình cũng được: nick yahoo: timwilliam2007.

ĐĂNG KÝ YOUTUBE PATNER

Last edited:
có giúp gì ko :D

cái này là như thế nào thế hả bác , mình lập tài khoản lấy video từ các nguồn khác nhau rồi tải lên dưới tên tài khoản của mình ah

Cung cau hoi . Bac thot giai thix them di

ai có channel youtube có lượt view thực cao tăng đều từ các nước trừ việt nam mà ko chơi dc GA bán lại em nhé :D

nát lắm rồi, giới thiệu làm gì rồi đua nhau reup, rồi vài bữa để cạnh tranh nhau nên đua nhau report!

ngon zậy , ai cần tăng like hoặc sub youtube thì pm nhé yahoo mmo4ok :D

cái này là như thế nào thế hả bác , mình lập tài khoản lấy video từ các nguồn khác nhau rồi tải lên dưới tên tài khoản của mình ah
Mình tự tạo video để upload lên cũng được. Riêng mấy channel mà các Bác Upload video linh tinh và có nhiều người view cũng có thể đăng ký kiếm thu nhập được nữa.

mong sao mấy bác đừng chơi kiểu lấy video người khác dowm xuống rồi up lên.
tui đi 2 cái kênh 1 cái 7k sub thông thường 1 ngày 13k view với 1 kênh mới phát triển.
cái thằng repot mình emal cho nó ,nó email lại cho mình bảo ta thấy video mi view cao tao thích phá.Mà toàn video mình tự làm(chừa luôn)

e có kênh phim 1 ngày cũng tầm 30k view. đăng ký ngon đấy bác nhỉ?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,685
Latest member
camthisua
Back
Top Bottom