• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Kiếm tiền với BTC , có ngay 0.05$ vào ví coinbase ngay lập tức.

thanlacduong

Senior
Reactions
81
MR
0.001
Site : trybtc.com

Chỉ cần bạn click chuột ,điền mail và gõ captcha là có ngay 0.05$ vào tài khoản coinbase(đã có auto cho các bác hợp tác với mình nhé). Hiện site chỉ cho đăng ký bằng gmail và một số mail domain khác còn lai yahoo, outlook ...... đã bị block hết . Mình cung cấp dịch vụ mail cho các bác chiến by pass qua site và auto click cho các bác nhé. Tỳ lệ ăn chia là 40:60 (cứ 10 mail tớ lấy 4 bạn lấy 6 mail nhé) .
Nhiều người chiến quá nên site mau hết tiền , tranh thủ vào các múi giờ sau nhé : 7-11h , 13-15h , 20-23h , 1-5h.

UPDATE :
+ RATE GIẢM CÒN 0.01$/MAIL NÊN CỨ PASS WA 50 MAIL TỚ SẼ BONUS THÊM 3 MAIL.

+ AI ĐÃ NHẬN MAIL LÀM VIỆC PM YAHOO(GỬI MÃ SỐ LÀM VIỆC + EMAIL CỦA BẠN) ĐỂ TỚ SEND LINK KÍCH HOẠT NHÉ
+ SITE HIỆN KHÔNG CÒN LIMIT CÁC BẠN TRANH THỦ CHIẾN MẠNH NHÉ.

Rule:

- Mỗi bạn nhận mail làm việc sẽ có 1 mã số riêng các bạn nhớ mã số của mình để khi tổng kết các bạn gửi lại mã số của cái bạn để mình send link kich hoạt cho các bạn( mã số thường là tên file excel).
- Mình cung cấp mail cho các bạn làm, khi nào site hết tiền hoặc cuối ngày mình tổng hợp lại sẽ send link kick hoạt cho các bạn vào nhận tiền (nếu có time mình sẽ send ngay,chậm nhất là cuối ngày).
- Cung cấp auto click cho các bạn làm việc(auto tớ code javascript fix all error nhé).

Nguyên liệu để làm :

- 1 acc Facebook + 1 acc Twitter nhé
- Tạo nhiều profile FireFox hoặc người dùng chrome để làm 1 lúc nhiều mail (bác nào chưa biết google search nhé).Nhớ cài addon imacros vào mỗi firefox và chrome nhé.
- Fake ip :
+ Firefox: addon anonymox ,steathy, elite proxy switcher + proxy hide my ass .......
+ Chrome: mình sẽ cung cấp add on ngon cho các bác hợp tác.
+ Dùng VPN để fake ip : KEPARD , TUNNEL BEAR , TOR (lưu ý 1 ip 1 mail nên nhớ bật tắt lại vpn để fake mail tiêp theo nhe' , nên chuyển ip nước khác cho mail tiêp theo nhé)
+ 1 ip chỉ được 1 mail nhé (không cần clear brower nhé các bác).
+ Lưu ý : các bạn không fake ip trước rồi click tay hay chay auto nhé, cứ làm xong hết gõ captcha xong rồi mới fake ip đợi ip nhận xong rồi bấm nút OK nhé.

Hướng dẫn fake ip bằng VPN AOL: http://offervnn.blogspot.com/2012/08/huong-dan-su-dung-aol-phuc-vu-offer.html

PM yahoo : thanlacduong890

Bổ sung auto trích từ bác CoNangKieuKi :

http://mmo4me.com/threads/share-tools-macro-auto-full-try-be-te-ce.143615/

Các bạn xem video hướng dẫn dưới đây nhé:

Cách chơi : các bạn login săn acc facebook voi twitter nhé.

Auto :

Fake ip Firefox bằng elite proxy switcher + proxy hide my ass (xin trích nguồn video của bác viking88hp )

Last edited:
mail gì đây bác... domain hay gmail.... xin slot

nát như tương tàu ::(

Cho hỏi mấy cái này nhé:
1. Cùng facebook - Twitter được không?
2. Gmail có cần phải đăng ký coinbase không?

tình hình bên dân cày chính thống cũng căng thẳng mà giờ tới dân cheat cũng sôi nổi ko kém :confused: mặc dù độ bền thì chắc ăn cày chính thống chỉ sợ cày ko nổi chứ ko sợ nát như cheat :D

cho mình tham gia với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom