Cheat Traffic KIẾM TIỀN VỚI Appdaily ĐỔI THẺ ĐIỆN THOẠI 1 NGÀY LÀM CHƠI CŨNG ĐC 20K THẺ ĐIỆN THOẠI

Reactions
8
MR
0.000
App này mình thường dùng nhất, từ ngày xài app này điện thoại chưa bao giờ trong tình trạng hết tiền luôn.

Bước 1:Mở trình duyệt web Safari hoặc Google Chrome theo đường dẫn: http://appdaily.vn nhớ là nhập mã ref :3ij8xt để nhận đc 1000 poind nhé

proxy

Ứng dụng sẽ tự nhận dạng phiên bản phù hợp với thiết bị của bạn. Ví dụ như mình đang sử dụng hệ điều hành iOS, ứng dụng chỉ show ra phiên bản tải cho những thiết bị sử dụng HĐH này.

Sau khi click vào biểu tượng của hệ điều hành tương ứng, phần mềm kiếm tiền trên điện thoại iOS này sẽ gửi cho bạn một thông báo xác nhận cài đặt Appdaily, bạn nhấn “Cài đặt” để bắt đầu.

proxy

Sau khi cài đặt, bạn sẽ có thể đăng nhập nhanh chóng bằng tài khoản facebook hoặc google plus.

LƯU Ý : là nhập mã ref : 3ij8xt để nhận đc 1000 poind nhé

proxy

Sau khi cài đặt và đăng nhập thành công, bạn đã có thể bắt đầu kiếm tiền cực đơn giản với Appdaily.

proxy

Ví dụ mình tải về ứng dụng Thiên Long Bát Bộ, chỉ cần chạm vào logo của game sẽ có 4 bước hướng dẫn như này này:

proxy

Cài ứng dụng xong nhớ mở và giữ ứng dụng nhé, nếu không là công cốc đó bạn. Số coins nhận được hiển thị ngay bên cạnh ứng dụng khi bạn quyết định tải.

Giữ xong sẽ được nhận coins như này. (Tải Thiên Long Bát Bộ xong quên không chụp ảnh lại cho bạn nên làm thêm cái game nữa vừa kiếm tiền, vừa chụp ảnh lại là ví dụ cho bà con)

proxy

Sau khi tích coins đủ nhiều bạn sẽ đổi lấy mã thẻ điện thoại. Có 3 nhà mạng cho bạn lựa chọn là Viettel, Mobifone và Vina. Ước tính mỗi ngày chịu khó ngồi tải 2-3 game/ứng dụng là lần khuyến mãi nào cũng có thẻ nạp. Vấn đề là phải chăm chỉ nha.

Có tý khoe hàng ^^

proxy

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week