Analysis Kiếm tiền với adf.ly - có tool

cho mình hỏi người ta click vô link adf là được tính rồi hay là phải đợi 5s rồi click skip mới được tính thế

Trước cũng thử nhưng gặp mấy site nó bật cùng lúc 3 cửa sổ IE choán hết màn hình khó chịu quá lại ko chạy nữa

cho mình hỏi người ta click vô link adf là được tính rồi hay là phải đợi 5s rồi click skip mới được tính thế

Hết 5s là được tính, ko cần click skipad.

Muốn được tính thì phải: bật javascript, bật cookies, bật flash, hình ảnh...

Hết 5s là được tính, ko cần click skipad.

Muốn được tính thì phải: bật javascript, bật cookies, bật flash, hình ảnh...

nói như bạn, thì nếu như ko cần click skipad cũng được tính :binhsua163:, :binhsua58:chắc có thể bỏ vô cái site PTC rẻ rẻ cho tụi nó click dùm được đấy nhỉ :binhsua146::binhsua146:

Nói như bác chủ thớt ai cũng cheat được cũng có tiền thì còn ai mà chơi chân chính chi nữa,ngồi ko cũng có tiền mà.Mình biết được mấy trang surf, biết đổi ip cheat ko lẽ adf nó ko biết,nếu ai cheat cũng ăn được của nó thì ai còn dám mua quảng cáo của nó rồi tiền đâu mà nó trả cho mình, nó tồn tại từ năm 2009 đến giờ thì cũng đủ biết nó uy tín và bảo mật tốt hơn nhìu trang quảng cáo khác. Các bác cheat cứ tối ngày ngồi đó nghĩ cách cheat thì chỉ có ăn banned, phí sức tốn điện, ảnh hưởng đến các webmaster làm ăn chân chính. Mình chỉ có 1 ý kiếm nho nhỏ là mún chơi thì nên chơi thật sự lúc đầu chắc chắn sẽ ít nhưng từ từ mới có người biết đến lúc đó ngồi ko cũng có người vào click site mình,có gì ko đúng xin anh em đừng ném gạch

Ban hết hội cheat này đi , để a em chân chính còn làm ăn . Thanh niên việt nam có cần phải chui rúc kiếm tiền vậy ko ?

nói như bạn, thì nếu như ko cần click skipad cũng được tính :binhsua163:, :binhsua58:chắc có thể bỏ vô cái site PTC rẻ rẻ cho tụi nó click dùm được đấy nhỉ :binhsua146::binhsua146:

Trước cũng có lần làm vậy với mấy thằng xem ảnh :)) Hình như không hiệu quả. Lúc đó tụi PTC còn chơi PP, fund PP bẩn vào tha hồ :binhsua146:

Nói túm lại là close topic cho rùi..........Thời cheat adf đã qua lâu rồi

Iem vẫn chơi bth, tháng 4 vừa rút đc 21,15$ :binhsua144:
PS: nhưng mà k pải xài tool của chủ thớt nha. Chơi kiểu khác.
Cheat, nhưng quan trọng là pải biết cách an toàn nhất
Cái acc có proof này vừa bị ban vì lỡ dại thử xài imacros, hic, iem pải lập acc khác để chiến lại cách cũ. :binhsua08:

Iem vẫn chơi bth, tháng 4 vừa rút đc 21,15$ :binhsua144:
View attachment 10770
PS: nhưng mà k pải xài tool của chủ thớt nha. Chơi kiểu khác.
Cheat, nhưng quan trọng là pải biết cách an toàn nhất
Cái acc có proof này vừa bị ban vì lỡ dại thử xài imacros, hic, iem pải lập acc khác để chiến lại cách cũ. :binhsua08:
cheat an toàn à . có bí kíp share cho anh em xem với nào:binhsua146:

cheat an toàn à . có bí kíp share cho anh em xem với nào:binhsua146:
Đã gọi là bí kíp thì mần răng mà share hả bác :binhsua146:
Share ra là k chơi đc luôn, mà lý thuyết cơ bản và đơn giản vẫn chỉ là change IP + click thôi ạ (bác tự biên tự diễn tiếp nha) :binhsua146:
Quan trọng hơn, là fake IP từ khi reg acc (để tránh mang tiếng cho IP VN) :binhsua08:

Cũng được, nhưng luật của nó là không được phép bỏ link vào các trang PTC, mua traffic, trao đổi traffic... nhé.

Còn vụ ko cần click SkipAd thì do chính admin adfly trả lời nên yên tâm là chính xác đê

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,810
Latest member
Huynguyen1407

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week