Analysis Kiếm tiền với adf.ly - có tool

Xin thưa với bác là có ạ, xem hình dưới :binhsua22:

Cái này chưa nói lên gì cả........... chờ 5$ nó ban acc lúc đó sẽ hiểu

lại 2 chú này vào đây PR lừa tình newbie nữa ha?
-Thứ nhất nói về nguyên tắc hoạt động của adfly, linkbuck và các trang PTP: nó chỉ tính cho 1 vài link ban đầu trong ngày thôi. Mà 50% link ban đầu được ưu tiêndành cho cho người viết tool, các newbie có để ý cũng ko thể nào biết được vì link này chạy ẩn trong chương trình, ko show ra nên ko biết ai biết được, 305 là link dành cho chủ hỗi và 20% còn lại chia đều cho các pé sử dụng tool -> làm ko công cho thằng viết tool và chủ hội nhé các pé
-Thứ 2: chương trình có an toàn hay ko ai mà biết, cho dù tất cả các chương trình diệt víu nói cái này an toàn nhưng khi chạy thì nó sẽ load trang web về (cả trang web bạn surf và trang web ji ai biết được). Thử hỏi IE của micrsoft và FF hay chrome có sạch ko mà khi duyệt web mấy tính của các bạn có sạch ko, tự suy nghỉ đi nhé, nói nhiều lại bảo gạch đá tùm lum

lại 2 chú này vào đây PR lừa tình newbie nữa ha?
-Thứ nhất nói về nguyên tắc hoạt động của adfly, linkbuck và các trang PTP: nó chỉ tính cho 1 vài link ban đầu trong ngày thôi. Mà 50% link ban đầu được ưu tiêndành cho cho người viết tool, các newbie có để ý cũng ko thể nào biết được vì link này chạy ẩn trong chương trình, ko show ra nên ko biết ai biết được, 305 là link dành cho chủ hỗi và 20% còn lại chia đều cho các pé sử dụng tool -> làm ko công cho thằng viết tool và chủ hội nhé các pé
-Thứ 2: chương trình có an toàn hay ko ai mà biết, cho dù tất cả các chương trình diệt víu nói cái này an toàn nhưng khi chạy thì nó sẽ load trang web về (cả trang web bạn surf và trang web ji ai biết được). Thử hỏi IE của micrsoft và FF hay chrome có sạch ko mà khi duyệt web mấy tính của các bạn có sạch ko, tự suy nghỉ đi nhé, nói nhiều lại bảo gạch đá tùm lum

Nếu chứng minh đc tool không làm việc xin cho proof, còn không đừng vao buôn lý thuyết nhãm

Mình muốn nhắc nhở môt số bạn khi add các link rút gọn, thì phải add them REFERER LINK
tuy là phần không băt buộc nhưng Tool sẽ làm giả referer link để gưỉư tới link của bạn,
nếu không các link của bạn đều là Direct View, admin của các site này sẽ nghi ngờ bạn không trung thực đấy
Về khái niệm Referer link. bạn có thể tìn hiểu trên FAQ của site mình

Last edited by a moderator:
Cái này chưa nói lên gì cả........... chờ 5$ nó ban acc lúc đó sẽ hiểu

Thà chấp nhận ban để coi tới 5$ tận hưởng cảm giác thế nào chứ cái này chơi ko tun lâu lên vãi hàng lun :((

Nếu chứng minh đc tool không làm việc xin cho proof, còn không đừng vao buôn lý thuyết nhãm
pé nào ko tin thì cứ thử là biết, ghét nhất thể loại lừa tình người khác để làm việc ko công cho mình nên mới nói thui, lúc đó các pé đừng hỏi vì sao tool ko hoạt động nhé, xin thưa tool cũng có chút hoạt động đó, nhưng lợi ích thì ko dành cho các pé đâu, dành cho thằng viết tool nhiều hơn đó
đâu phải topic đầu tiên đâu mà cố pr cho cái chương trình vô dụng này
bữa trước thấy 1 câu cũng hay copy đem tặng chủ thớt và protoreg này
"Thà khốn nạn công khai ... Còn hơn giả nai thánh thiện"
Ko biết là 2 hay 1 mà lập hết topic này đến topic khác để pr cái tool vô dụng, nếu là 2 thì tặng cả 2 luôn nhé
http://mmo4me.com/showthread.php?57070-Chien-link-PTP-Tool-autosurf-site-PTP

các bác nên bỏ ý định này đi là vừa, tự mình viết tool, chơi sock 1 ngày ~ 500 - 700 click, đến cuối tháng nó còn Ban nữa đây, tool này các bác chạy dùm link của chủ tool thì có, càng nhiều người xài thì chủ tool càng dc có lợi, 1 người 1 click, 10 người 10 click, 100 người 100 click, ko làm gì thì 1 ngày cũng dc 100 click, các bác xài thì bị Ban, chỉ có chủ tool dc lợi thôi

----------------------------------------------------------------------

các bác cần thì pm YH em share cái tool chạy trên IE tự click skip ad cho các bác, dùng phần mềm fake ip nha, xin báo trước là vài ngày là nó Ban chắc luôn, ngon ăn như thế thì chẳng ai share free cho các bác sài đâu, sr nếu có lỡ đâm chọt j các bác bỏ wa cho

ko được bao nhiêu đâu. 1 ip nó chỉ tính cho vài lần thôi, mà cái vài lần này thì chưa chắc đến lượt bạn đâu, ý mình ko phải nói link của chủ tool mà là lượt view ấy.
ví dụ 10 người submit lên 10 link nhé, bạn thứ 11, dùng phần mềm surf từ link 1-10 thì chỉ có khoảng 5-7 cái đầu là được tính click thôi, những cái sau ko lên đâu, cứ vậy mà nhân lên số người với số link là sẽ ra số ko được tính, mà nó lại tính theo 24h nữa, nên chỉ suft vài phút là những cái link sau móm :D. chủ thread làm thêm cái add sock vào để chạy thì có thể được ;))

add thêm sock thì khác quái gì CHEAT

vấn đề surf ra site nào thì bạn nên truy cập vào site ma đọc hướng dẫn, cứ ở đó ném lung tung, trong khi không hiểu gì cả

các bạn cứ lo lắng site của mình không đc surf nhiều hơn site của chủ TOOL, :) đúng thôi, Chủ tool ( tôi) surf nhiều hơn bạn lắm đấy, Credit gấp bạn bao nhiều, trong khi bạn vừa surf, chưa đc bao nhiêu cả, cứ thế thì site bạn cũng không co traffic mà thôi

sao mình chạy hơn trăm surfed rùi mà vào adf vẫn như cũ là sao nhỉ :-?

add thêm sock thì khác quái gì CHEAT

vấn đề surf ra site nào thì bạn nên truy cập vào site ma đọc hướng dẫn, cứ ở đó ném lung tung, trong khi không hiểu gì cả

các bạn cứ lo lắng site của mình không đc surf nhiều hơn site của chủ TOOL, :) đúng thôi, Chủ tool ( tôi) surf nhiều hơn bạn lắm đấy, Credit gấp bạn bao nhiều, trong khi bạn vừa surf, chưa đc bao nhiêu cả, cứ thế thì site bạn cũng không co traffic mà thôi
đúng rùi, cái này ko phải là cheat đâu :)
ai ko chơi thì đừng nói lung tung
úp phụ kiếm thanks của chủ thớt nào...
ặc quên, sory, theo thói quen cứ thấy ai mở thớt thì kiếm thanks của người đó mà quên để ý thớt lập ra rùi biến đâu mất,toàn để chủ tool vào thế này
úp phụ kiếm thanks của chủ tool nào, nhớ thanks nhiệt tình vào đấy nhé :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,858
172,934
Latest member
singlebet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back